

**OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI)
HALMASHAURI YA MANISPAA IRINGA**

Anuani ya Simu:
Simu Na 0282702555

Shule ya Wasichana Iringa,
S. L. Pekee,
IRINGA.

Kumb,Na IGS/J/6/2020

Tarehe 07/12/2019

Ndugu,

Mzazi / Mlezi wa

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA
SEKONDARI YA WASICHANA IRINGA, HALMASHAURI YA MANISPAA YA
IRINGA MWAKA 2020.**

1. UTANGULIZI.

Ninafurahi kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2020. Shule ya Sekondari ya Wasichana Iringa ipo umbali wa Kilomita 14 kutoka stendi kuu ya mabasi IGUMBILO Iringa mjini, kando kando ya barabara kuu iendayo Dodoma. Usafiri wa basi kutoka mjini Iringa kwenda shuleni unapatikana katika kituo cha mabasi cha Miyomboni Nauli ni Tshs 400/=. Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe 06/01/2020 unatakiwa kuripoti shuleni kabla ya saa kumi jioni kuanzia tarehe 06/01/2020 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 11/01/2020 yaani ndani ya siku saba.

1.1: MOTTO WA SHULE:

“JUHUDI NA MAARIFA HULETA USHINDI” (Struggle for success) Hii ndio kauli mbiu (Motto wa shule). Ni matumaini yangu utaitafakari na utaitumia nafasi hii kwa manufaa yako, jamii na taifa kwa ujumla.

2.0: MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:

2.1: SARE ZA SHULE.

i. Sare za kawaida;

- a) Sketi mbili ndefu rangi ya orange zenye marinda ya kawaida (*sio rinda box*)
- b) Shamba sketi mbili ndefu zenye marinda ya kawaida rangi ya dark blue.
- c) Tracksuit mbili rangi dark blue
- d) Sweta mbili rangi ya damu ya mzee (maruni)

- e) Shati nyeupe mikono mifupi mbili
- f) T-Shirt rangi dark blue mbili zenye kola

ii. Sare ya Hijabu;

- a) Sketi mbili ndefu rangi ya orange zenye marinda ya kawaida (*sio rinda box*)
- b) Shamba sketi mbili ndefu zenye marinda ya kawaida rangi ya dark blue.
- c) Shati mbili ndefu za mikono mirefu (nusu kanzu) nyeupe
- d) Vitambaa vya kichwani (Hijab) viwili visivyo na mapambo yoyote vyeupe
- e) T-shirt rangi dark blue mbili zenye kola

iii. Sare nyingine;

- a) Soksi nyeupe ndefu jozi nne.
- b) Raba nyeupe pea mbili (zisizo na mchanganyiko wa rangi yoyote) za kamba zisizo na kisigino kirefu) kwa ajili ya kuvaa darasani na sio kiatu cha ngozi.
- c) Raba nyeusi pea moja (zinaivaliwa baada ya kutoka darasani) zenye kamba na sio kiatu cha ngozi.
- d) Jezi kwa ajili ya michezo rangi nyeusi (bukta yake iwe ni ile yenye muunganiko na sketi fupi)

2.2: Mahitaji Mengine muhimu kwa matumizi binafsi ya mwanafunzi:

- a) Godoro la futi 2.5
- b) Blanketi 1
- c) Mto 1
- d) Shuka za pinki 2 na foronya 2
- e) Ndoo ya kuogea ya lita 10 moja rangi ya kijani.
- f) Picha za wazazi au walezi (Passport size) kwa kila mzazi/mlezi na mwanafunzi (mbili) zibandikwe kwenye fomu iliyoambatishwa
- g) Chandarua nyeupe futi 3
- h) Mfagio wa chelewa 1
- i) Ufagio 01 wa kudekia wa kamba laini pamoja na ndoo yake na Ufagio wa kufagia ndani wa brashi laini
- j) Vyombo vya chakula sahani, bakuli, kikombe, kijiko na vyote viwe vya aluminiamu.
- k) Nguo za ndani za kutosha
- l) Kandambili za kuogea.
- m) Taulo1, Toilet paper 5, taulo za kike (Pads) si chini ya paketi 5
- n) Kanga jozi mbili

