

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI MKUU (TAMISEMI)
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO

SHULE YA SEKONDARI RANGWI

S.L.P 238

LUSHOTO

15/05/2018

Kumb .Na ;RASS/J/F.V/VOL.1/2018/04

.....
.....
.....

YAH:KUCHAGULIWA KIDATO CHA 5 MWAKA 2018 RANGWI SEKONDARI

Nafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha tano mwaka 2018 katika shule ya Sekondari ya Rangwi iliyoko Lushoto Tarafa ya Mtae katika Mkoa wa Tanga .ukitokea DAR-ES-SALAAM kuna basi la SHAMBALAI ambalo litakufikisha shuleni Rangwi sekondari kibao cha twiga na ukiwa Arusha lipo basi la FASAHA ambalo litakufikisha Rangwi sekondari n MAGARI YOTE YANAPITA Lushoto mjini.

SCHOOL MOTTO. "TOWARDS THE PEAK"

Umechaguliwa kutokana na kufaulu mitihani yako ya kidato cha nne mwaka 2017.hivyo ukiwa rangwi unatakiwa kusoma kwa bidii na mmaria ili uitumie nafasi uliopewa na serikali vizuri,kwa manufaa yako binafsi na serikali.

Ukiwa Rangwi sekondari utalazimika kufuata sheria ,taratibu ,kanuni na mmadili ya uwanafunzi (sheria za shule zimeambatanishwa) ukienda kinyume na sheria hizi utafukuzw shule,kwani utovu wa nidhamu hautavumiliwa.

Shule itafunguliwa tarehe 02/07/2018.

Ufike na nakala ya cheti cha kuzaliwa ,kama huna nenda mahakamani ili uape epewe Affidavit.

MAHITAJI MUHIMU YA SHULE

1. SARE YA SHULE

- A. Mashart 2 meupe ya mikono mirefu ,tetron (lisiwe linabana au linaoonyesha ndani)
- B. Masweta 2 ya rangi ya damu ya mzee (maroon)

- C. Viatu vyeuis vya ngozi vya kufunga kamba pea 2 na soksi nyeupe .
- D. Shuka 2 za rangi ya bluu bahari
- E. Blanket ,nguo nzito yz kujifunika
- F. Passport size 2
- G. Nguo za michezo ,ambazo ni :-bukta na T-shirt ya kijivu ,Track dark bluu
- H. Godoro utakulikuta shule utalipia Tsh 15,000/= kwa term au 30,000/= kwa mwaka.

2. ZANA ZA KAZI NA USAFI

- A. Daftari counter book za masomo utakayosoma ,kalamu na mkebe (Mathematical Set) vitapatikana duka la shule.
- B. Sahani ,kijiko ,kikombe na ndoo
- C. Fagio la chalewa ,kwanja vitu vyote hivyo vina patikana duka la shule.
- D. Dictionary 1kwa matumizi yako.

3. ADA NA MICHANGO MBALIMBALI YA SHULE

- A. Ada ya shule ni Tshs 70,000/= kwa mwaka, unaruhusu kulipa Tshs 35,000/= kwa muhula
- B. Taaluma ni Tshs 15,000/= kwa mwaka inalipwa mara moja kila mwanzo wa mwaka wa masomo
- C. Kitambulisho Tshs 5,000/= mwaka wa kwanza tu.
- D. Tahadhari Tshs 5,000/=(ambayo hairudishi) mwaka wa kwanza tu.
- E. Mchango wa dawati na marekebisho ya vitanda ni Tshs 60,000/= mwaka wa kwanza tu.
- F. Mchango wa ujenzi Tshs 20,000/= mwaka wa kwanza tu.
- G. Karatasi kwa ajili ya mitihani Rim 1-A4.
- H. T-shirt 2 za shule @moja Tshs 12,000/=
- I. Nembo Tshs 2,000/=
- J. Mpishi na Mlinzi Tshs 20,000/= kwa mwaka.
- K. Uje na bima ya Afya kama huna utachangia Tshs 2,000/= kwa mwaka (CHF)
- L. ADA NA MICHANGO MINGINE YOTE ITALIPWA BENKI RANGWI SEKONDARI ACCOUNT YA SHULE NI 41601100008 NMB TAWI LOLOTE .TAFADHALI HATUPOKEI PESA TASLIMU SHULENI
- M. Mwanafunzi hatapokelewa kama ajakamilisha michango yote ,Mwanafunzi aje na risit ya malipo ya Benk (BPS)
- N. Mwanafunzi haruhusiwi kuleta vazi aina yoyote isipokuwa sare za shule na T –shirt za shule.
- O. Unaposafiri uvae sare za shule na ufike shuleni ukiwa na sare ya shule ni lazima .
- P. Hakikisha unasoma kwa makini maelezo /maagizo haya na kuyatekelea kikamilifu

. Karibu sana shule ya sekondari rangwi

.....
HAMISI .H .NYUMBA
MKUU WA SHULE
0719243505/0622836529