JAMHURI YA MUUNGANO WA TAN ZANIA
OFISI YA RAIS

Tawala za Mikoa na
Serikali za Mitaa,

Anuani ya Simu: “TAMISEMI”
Simu Na: (026) 2322848, 2321607

2322853, 2322420 Jengo la Mkapa,
Nukushi: (026) 2322116, 2322146 2 Barabara ya hospitali,
2321013 SR S.L.P. 1923,
Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz 41185 DODOMA.

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

OR-TAMISEMI kwa kushirikiana na Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia,
Wazee na Watoto inapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali za
kada za Afya walioomba kazi kuanzia tarehe 10/05/2018 hadi tarehe 25/05/2018

kuwa mchakato wa kuwapangia vituo vya kazi umekamilika,

Waombaji wote wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

i)  Waombaji wote wanatakiwa kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa
katika muda wa siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili. Aidha
waombaji watakaoshindwa kuripoti kwenye vituo vya kazi ndani ya siku
kumi na nne (14) nafasi zao zitajazwa na waombaji wengine haraka

iwezekanavyo.

ii) Waombaji wote wanatakiwa kuwasilisha vyeti halisi (Originals
Certificates) vya kidato cha nne, sita, chuo, NACTE na vyeti halisi vya
usajili wa mabaraza ya kitaalamu kwa ajili ya kuhakikiwa na mwaijiri kabla

ya kupewa barua ya ajira.

iij) Waombaji waliopata nafasi za ajira wanajulishwa kuwa hakutakuwa na
nafasi ya kubadilisha vituo vya kazi walivyopangiwa. Watakaoshindwa
kuripoti katika muda uliopangwa, nafasi zao zitajazwa na waombaji

wengine wa kada husika.




Waombaji wote ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili, watambue
kuwa hawakupata nafasi hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za
kazi zitakapotangazwa.

Waajiri wote mnaelekezwa kuwapokea, kuhakiki vyeti na kuwafanyia mafunzo
elekezi (Induction Course) kabla ya kuwapangia vituo vya kazi.

Orodha ya majina ya waliopangiwa vituo vya kazi inapatikana kupitia tovuti ya
OR-TAMISEMI www.tamisemi.¢o. tz.

Limetolewa na:-

/e
Mathew gwembe

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano Serikalini
OR - TAMISEMI
09/07/2018



