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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI UDZUNGWA
HALMASHAURI YA KILOLO MKOA IRINGA MWAKA 2018.

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano
katika shule hii mwaka 2018 tahasusi T R I O Shule ya Sekondari . ]
Udzungwa.Shule hii ipo umbali wa Kilometa 58 kusini mashariki mwa miji wa Iringa. i
kufika shuleni panda Basi la Mwafrika liendalo Idete au Bomalang’ombe au Basu la ;
Kihanga linaloishia Kidabaga. Mabasi hayo yote yanaanzia safari zake stendi ya mabaSI
ya mlandege. Muda wa mabasi kuondoka Iringa mjini ni saa sita kamili mchan_a. Kituo
cha kushuka ni Ifuo kwenye kibao cha Shule ya Sekondari Udzungwa. Umbali kutoka
kituoni ni Kilometa 1.9 hadi shuleni.

NB: Nauli ya bodaboda kutoka kibao cha shule mpaka shuleni ni sh.3000/=.

Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tarehe 02/07/2018 siku ya juma tatu. ;
Unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 30/06/2018 na mwisho wa kuripoti ni tarehe
16/07/2018.

2. HALI YA HEWA

Shule ipo katika safu ya milima ya Udzungwa. Hivyo hali ya hewa ni baridi,
ambayo ni nzuri kwa mwanafunzi kujisomea. Hata hivyo mwanao aje na blanketi
zito na koti/jaketi zito kwa ajili ya matumizi ya jioni/usiku.

3.1 Sare ya shule

l. Sketi ya bluu bahari, ndefu inayovuka magotini yenye rinda la V mbele.

. Mashati mawili meupe mikono mirefu.

lll.  Suruali pana rangi ya sketi, nusu kanzu inayofika kwenye magoti na
hijabu nyeupe inayofunika kifua. Hii ni kwa waislamu tu.

IV.  Taiinayofanana na rangi ya sketi (inapatikana shuleni shilling 3,000/=

V.  Sweta rangi ya maziwa (cream) inapatikana shuleni shillingi 14,000/=

VI.  Soksi nyeupe jozi mbili

VIl.  Viatu vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu

!
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3.2ADA NA MICHANGO YA SHULE

[ [ MAHITAJI KIASI

| 01 | Ada ya shule 35,000/=
| 02 | Mchango wa taaluma 20,000/=
| 03 | Mchango wa walinzi, wapishi na wahudumu | 30,000/=

| 04 | Ukarabati 15,000/=

| 05 | Huduma ya kwanza 10,000/=

| 06 | Michezo 5,000/=

| 07 | Tahadhari 5,000/=

| 08 | Kitambulisho na picha 6000/=
09 | Mock kidato cha sita 20,000/=
10 | Nembo ya shule 2,000/=
11 | Bima ya afya. 5,000/=

( JUMLA 153,000/=

Michango ya ada, taaluma, walinzi,wapishi na wahudumu wa ofisi ilipwe kupitia Akaunti
Namba 62301200031 NMB. Jina la Akaunti: Udzungwa Secondary School. !
Michango mingine yote ilipwe kupitia Akaunti namba 62302300243 NMB Jina Ia
Akaunti: Udzungwa Secondary School.

ZINGATIA:

| Hakuna fedha yoyote itakayopokelewa mkononi au kwa njia nyingine yoyote
tofauti na benki.

Il.  Unapolipa hakikisha unaandika jina la mwanafunzi kwenye karatasi ya benkiya

malipo (Bank pay in slip). |

Il Ada kwa mwaka ni Tsh. 70,000/=.

3.3 Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni.
l. Godoro 3x6 inchi (5 unene)
I. Mashuka mawili (2) rangi ya pinki
Il Vyombo vya chakula (sahani, bakuli, kijiko n.k)
V. Nguo za kazi (shamba dress) sketi dark bluu (bluu nyeusi ) marinda box
mbele na nyuma, t-shirt inapatikana shuleni kwa bei ya shillingi 10,000/=. NB:
Kwa waislamu sketi dark blue ndefu mpaka chini(mpaka kwenye 1
vifundo), Hijabu au mtandio rangi ya bluu bahari vifunike kifua.

N i’ﬁa ck suit pana nyekundu jozi mbili kwa ajili ya michezo. Track suit aina ya "
- Baloteli (inayobana chini) hairuhusiwi. A
VI. Raba za Michezo jozi moja
VII. cuzal a vyeti vya kidato cha nne (Result slip na leaving
Villl mwaka)
1X ahasusi husika
, nzi wa Biolojia
XI.
XIL.
X1l a angalau kuanzia 10,
XIV.
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SHERIA NA KANUNI ZA SHULE
1. MAHUDHURIO
Mwanafunzi anatakiwa kuwepo mahali anapotakiwa kwa mujibu wa taratibu na
maelekezo atakayopewa na uongozi wa shule.
a) Kushiriki kukimbia mchakamchaka saa 11:30 hadi saa 12:00 alfajiri.
b) Kushiriki shughuli za usafi wa mazingira na usafi binafsi mara baada ya
mchakamchaka,
¢) Kuwahi mstarini mara tu kengele inapogongwa (saa 1:10 hadi saa 1:30
asubuhi) kila siku za masomo.
d) Kushiriki kazi zote za mikono. _ A
e) Kuhudhuria mikutano yote ya shule mfano: Baraza la shule, midahalo, dini
n.k.
f) Kuitikia miito ya dharura mara moja.

2. HESHIMA
a) Kuwathamini na kuwaheshimu wanafunzi wenzake wote wakubwa kwa
wadogo. o i
b) kusimama na kusalimu walimu au mtu yeyote anayekuzidi umri anapopita -
au kuingia mahali ulipo na kumpokea. :
¢) Kutumia lugha nzuri wakati wote.
d) Kuthamini na kuheshimu kazi za aina zote.
e) Kuitika wito mara moja na kukimbia aliko aliyekuita. :
f) Kushirikiana na wanafunzi wenzako wote katika masomo na kazi zingine.
9) Kuheshimu Bendera ya Taifa, Picha za viongozi wa vyama, serikali na
Nembo ya Taifa , Wimbo wa Taifa, Wimbo wa shule na fedha za Taifa.
h) Kuheshimu vikao, ofisi za shule, mali binafsi na za umma.
i) Kunyoosha mkono kabla ya kujibu swali unapoulizwa.
J) Kukaa kimya darasani na mahala pengine popote penye mkusanyiko
k) Kutoka nje kwa ruhusa ya mwalimu au kiongozi wa darasa.
) Huruhusiwi kutumia madawa ya kulevya kama vile bangi, pombe au
sigara ndani na nje ya shule.
m) Huruhusiwi kugombana, kutukana au kupigana.
n) Huruhusiwi kushiriki uasherati, wizi au utapeli.
0) Huruhusiwi kutoka nje ya shule bila kibali maalum i
p) Huruhusiwi kutembelea nyumba za watumishi maabara na ofisi ya shule
- bila ruhusa maalum. - ‘
'q) Kibali cha kutoka nje ya shule kinatolewa na mwalimu wa malezi na
- makamu mkuu wa shule tu.
~ 1) kuwa mfano mzuri wa kuigwa uwapo ndani na hata nje ya maeneo ya

i

ABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.
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