

Orodha ya majina ya Watumishi kutoka Sekretarieti za Mikoa na Mamlaka za Serikali za Mitaa walioomba uhamisho kupitia Makatibu Tawala wa Mikoa kuanzia mwezi Januari hadi Julai, 2018.

Hata hivyo, ipo Mikoa inaendelea kufanyiwa kazi ambayo ni; Dodoma, Shinyanga, Njombe, Ruvuma, Lindi na Tabora. Mikoa hii itarushwa baada ya kukamilishwa baada ya kipindi cha wiki mbili kuanzia tangazo hili. Watumishi wa Mikoa hiyo wawe na subira kwenye vituo vyao tunapoendelea kukamilisha maombi yao.

**WASIJE OR - TAMISEMI KUFUATILIA.**