JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

Anuani ya Simu: “TAMISEM1”

Simu Na: (026) 2322848, 2321607
2322853, 2322420

Nukushi: (026) 2322116, 2322146 2 Barabara ya hospitali,
2321013 AP SLIP. 1923,

Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz 41185 DODOMA

05/04/2019

Tawala za Mkoa na
Serikali za Mitaa,
Jengo la Mkapa,

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR- TAMISEMI)
kwa kushirikiana na Taasisi ya Benjamin Mkapa pamoja na Wizara ya
Afya Maendeleo ya Jamii, Jinsia Wazee na Watoto kupitia Mradi wa
Mfuko wa Dunia wa kupambana na magonjwa ya Kifua Kikuu, Malaria
na HIV/AIDS (GFATM) na Mradi wa Mkapa Fellows Program Awamu
ya Tatu, inapenda kuwataarifu waombaji wote walioomba nafasi
mbalimbali za kazi kupitia tangazo la kazi lililotolewa na Taasisi ya
Mkapa kuanzia tarehe 08 Februari, 2019 hadi tarehe 28 Februari, 2019
kuwa mchakato wa kuwapangia vituo vya kazi kwa awamu ya tatu
umekamilika.

Waombaji mtakaokubaliana na ajira hizo pamoja na maeneo
mliyopangiwa, mnatakiwa kuripoti katika vituo vyenu vya kazi baada
ya mafunzo elekezi ya awali yatakayofanyika tarehe 8 na 9 Aprili 2019
katika jiji la Dodoma katika ukumbi wa St. Gaspar kuanzia saa 2:30
asubuhi kwa ajili ya kukamilisha taratibu nyingine za ajira.

Aidha, waombaji wote waliopangiwa vituo vya kazi na kukubaliana na
ajira tajwa wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo: -

Kuwasilisha kwenye mafunzo elekezi ya awali vyeti halisi (Originals
Certificates) vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea kwa
ajili ya kuhakikiwa kabla ya kupewa barua za ajira.

Kuwasilisha nakala ya cheti cha usajili/leseni, cheti cha mazoezi kwa
vitendo (internship)/stakabadhi ya malipo kwa ajili ya leseni kwa
kada zinazohusika kama vile; madaktari, wafamasia, wateknolojia
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iii)

V)

Vi)

vii)

viil)

mionzi na maabara, wateknolojia wasaidizi maabara pamoja na
wauguzi.

Kuwasilisha picha binafsi ‘passport size’ mbili (2) kwa ajili ya usajili
katika Mfuko wa Bima ya Afya (NHIF) na kwa ajili ya kumbukumbu
za ofisi, maelezo binafsi (CV) ikionyesha umri, anuani kamili ya
posta, barua pepe na namba ya simu ya kiganjani pamoja na anuani/
namba ya simu ya kiganjani ya wadhamini wasiopungua wawili (2).

Kuwasilisha picha moja (1) za “passport” za kila mwanafamilia
wanne(4) ambao ni wategemezi (kama unao) kwa ajili ya usajili
katika Mfuko wa Bima ya Afya (NHIF). Aidha, kwa usajili wa
wazazi kuwasilisha kitambulisho cha mzazi kama vile
kitambulisho cha Taifa au Hati ya Kusafiria/cha kura.

Kuwasilisha nakala ya cheti cha kuzaliwa cha kwako binafsi
na vya watoto au/na wategemezi (kama unao).

Cheti kilichothibitishwa cha ndoa kama mtumishi husika
amefunga ndoa.

Taarifa za benki zikionyesha Jina la Akaunti, namba ya
Akaunti, Jina la Benki na Tawi la Benki Husika

Hakutakuwa na mabadiliko ya vituo na watakaoshindwa kufika
kwenye mafunzo elekezi , nafasi zao zitajazwa na waombaji wengine

haraka iwezekanavyo.

Orodha ya majina ya watumishi wote waliopangiwa vituo vya kazi
yanapatikama  kupitia tovuti ya Benjamin Mkapa Foundation
www.mkapafoundation.or.tz na ile ya Ofisi ya Rais-TAMISEMI

www.tamisemi.go.tz.

e Aidha, tunapenda kuwafahamisha wote waliopangiwa kuwa, ajira
hizi ni za mkataba na zinasimamiwa na Taasisi ya Mkapa kupitia
Mradi wa Global Fund na Mradi wa Mkapa Fellows awamu ya
tatu. Pia tunapenda kuwafahamisha kuwa pamoja na kuwa ajira
hii ni ya mkataba, kabla au baada ya kukamilika kipindi cha
mkataba, waajiriwa wote katika miradi tajwa watapata nafasi ya
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kujiunga katika utumishi wa umma kulingana na taratibu na
kanuni za serikali za ajira.

Limetolewa na:-

Rebecca Kwandu
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Ofisi ya Rais - TAMISEMI
05/04/2019.

Mkapa Foundation

Bringing HOPE to the underserved
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