JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS - TAMISEMI

Namba za simu Shule ya Sekondari Nsumba,

Mkuu wa Shule 0757783801 S.L.P. 4044,
Makamu Mkuu wa Shule 0763 896501 Nyegezi — Mwanza
Tarehe ....ccovvnnneennns

.................................................

.................................................

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NSUMBA
HALMASHAURI YA JIJI MWANZA MKOA MWANZA MWAKA 2018

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano
katika shule hii mwaka 2017 tahasusiya ................... Shule ya Sekondari
NSUMBA ipo umbali wa Kilometa 10 Kusini mwa mji wa MWANZA. Usafiri
wa basi kutoka mjini MWANZA unapatikana katika kituo cha mabasi IGOMBE
nauli ni shilingi 400/=

Muhula wa masomo unaanza tarehe 2/07/2018 Hivyo mwanafunzi anatakiwa
kuripoti shuleni tarehe 02/07/2018. Mwisho wa kuripoti ni tarehe 31/07/2018

2. Mambo muhimu ya kuzingatia

2.1. Sare ya shule
(a) Sare ya shule hii ni Suruali 2 nyeusi (mifuko 3 marinda 2)

(b) Shati nyeupe 2 mikono mifupi

(¢) Sare ya michezo kwa shule hii ni bukta (rangi yoyote na fulana (njano)
(d) Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi
(¢) Soksi jozi mbili nyeupe/nyeusi /khaki za shule

(f) Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi

(g) Sweta blue (itakuwa na nembo ya shule)

(h) Nguo za kushindia T-shirt ya blue (itakuwa na nembo ya shule)

(i) Tai nyeusi (itakuwa na nembo ya shule)

2.2. Ada na michango ya shule

(a).  Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000.00 unaweza kulipa kiasi cha shilingi
35,000/= kwa muhula au kulipa ada yote kwa mara moja. Fedha hizo zilipwe
kwenye Akauanti ya shule Na. 31101200163 NSUMBA SEKONDARI katika
Benki ya NMB (tafadhali andika jina la mwanafunzi kwenye pay in slip).
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(b) Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni:-

(1)
(i1)
(1i1)
(iv)
(v)
(vi)

(vii)
(viii)

Shiling 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani

Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho na picha

Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma )
Shilingi 30,000/= kwa ajili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua wengine
Shilingi 2,000/= nembo ya shule .
Shilingi 10,000/= kwa ajili ya huduma ya kwanza (Matibabu). (Wanafunzi
washauriwe kujiunga na Mfuko wa Bima ya Afya CHF kikaya)

Shilingi 20,000/= mitihani ya kujipima mock

Fedha ya tahadhari 5000/= (haitarejeshwa) Fedha ya michango ilipwe
kwenye Akaunti ya Shule Na.01J1051337700 NSUMBA EK katika benki ya
CRDB (Tafadhali andika jina la kijana kwenye bank pay slip)

(c) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:-

(i) Ream ya karatasi 1 (kwa mwaka)

(i1) Vitabu vya masomo ya tahasusi husika

(i)  Dissecting kit kwa wanafunzi wa Biolojia

(iv)  Scientific calculator

(v) . Godoro kwa wanafunzi wa bweni futi 2%

(vi) ~ Mashuka pair 2 rangi ya kijani, foronya 1, chandarua 1

(vil)  Vyombo vya chakula (sahani, bakuli, kijiko na kikombe)

(vii) Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko

(ix)  Kwanja 1, jembe 1, reki 1 mifagio ya ndani na nje (chelewa yenye mpini).

MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA
SHULE

(1) Wizi

(i)  Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/utoro

(iii)  Kugoma na kuhamasisha mgomo

(iv)  Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake. walimu/walezi na jamii kwa
ujumla.

(v) Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpinga mwalimu au mtu yeyote
yule.

(vi) Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati wote wawapo
shuleni au kunyoa kwa mtindo uliokubalika na uongozi wa shule,

(vii) Kufuga ndevu

(viii) Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevva.

(ix)  Uvutaji wasigara

(x) Uasherati, uhusiano wa jinsi moja kuoa au kuolewa

(xi)  Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja

sheria za nchi,

o
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KlISQ‘l\‘l‘iSl‘;\ mimba au l\lllnp;l mimba msichana

(\i1) :

(\in) Kutembelea majumba ya starche na nyumba za kulala wageni

(x\iv)  Kumiliki Kukutwa au .l\ulumm simu ya mkononi katika mazingira ya shule
(xv)  Kudharau Bendera va Taily

(\\1)  Kutanya jaribio lolote Ta Kujiua, au kutishia kujiva kama kunywa sumu n.K.

(\\VI) Uharibitu wamali ya Unima kwa makusudi.

4. Viambatisho na Fomu Muhimu

- IS \ 'y oI . - . . - 5.

(@) Fomual chunguzt wa Afva (Medical Fxamination Form) ambayo itajazwa na
Mganga MKuu wa hospitali va Serikali.

(b) Fomu va maelezo binalsi kuhusu historia ya mwanafunzi/mkataba wa kutoshiriki
katika mgomo, fujo na makosa va jinai.

(¢) Picha nne (4) za Wazazi na Ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza
kutembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu.

S, Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.
KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

Saini ya Mkuu wa Shule .

Jina la Mkuu wa Shule Josephat S Zakeo

/ P\ , , MKUU WA SHULE
Mhuri wa Mkuu wa ShuleSHULE \A SEKONDARI NSUMBA

S.L.P 4044 NYEGEZI
MWANZA
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