JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
                                                               
                                                                               SHULE YA SEKONDARI MUNDINDI,
       S.L.P.870, NJOMBE,
Tarehe 18/05/2018.
MKUU WA SHULE 0762861724
MAKAMU MKUU 0759 784 250
MHASIBU 0756 428 495
Ndugu ………………………………………………………………
Mzazi/ Mlezi wa ………………………………………………………..
S.L.P ………………………………………………..
YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO SHULE YA SEKONDARI 
MUNDINDI WILAYA YA LUDEWA MKOA WA NJOMBE MWAKA 2018.
1. Utangulizi

Ninafurahi  kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha TANO  katika shule hii mwaka 2018. Tahasusi  (combination) ya  …………… Shule ya sekondari Mundindi ipo  wilaya ya Ludewa kata ya Mundindi, kijiji cha AMANI umbali wa km 135 kusini mwa mkoa wa Njombe na kilometa 150 mashariki mwa halmashauri ya wilaya ya Ludewa. Usafiri wa basi kutoka kituo cha mabasi  Njombe unapatikana saa tatu asubuhi, saa tano basi la MKOMBOZI kwa nauli ya tsh10,000/=(Nauli ya kutoka NJOMBE – AMANI) Shule ilipo. Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe 02/07/2018. Unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 01/07/2018 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 12/07/2018

Karibu sana Mundindi Sekondari.
……………………………
MAHENGE B.S
MKUU WA SHULE.




2.0 ADA NA MICHANGO MINGINE YA SHULE
(a) Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000/= mwanafunzi utalipa shilingi 35,000/= kwa mhula kupitia akaunti namba  60101200053 NMB jina la akaunti ni MUNDINDI SECONDARY SCHOOL RECURENT EXPENDITURE ACCOUNT. Tafadhali andika jina la mwanafunzi na mchepuo wake kwenye pay in slip. Pindi afikapo shuleni aiwasilishe kwa mhasibu wa shule.
(b) Michango mingine inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni;-
i. 15,000/= ukarabati na samani
ii. 6000/=  kwa ajili ya kitambulisho
iii. 20,000/=kwa ajili ya taaluma
iv. 30,000/= kwa ajili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua wengine (kwa mwaka)
v. 2000/= kwa ajili ya nembo ya shule
vi. 5,000/= tahadhari (haitarejeshwa)
vii. 10,000/= kwa ajili ya mahafali
viii. 10,000/= kwa ajili ya nishati ya umeme
ix. Huduma ya kwanza 5,000/= na Bima ya afya 5,000/=
JUMLA ya Ada na Michango mingine ni Tsh178,000/= 
NB ADA NA MICHANGO VIINGIZWE KWENYE AKAUNTI YA HAPO JUU. KAMILISHA MICHANGO NA ADA ILI KUONDOA USUMBUFU USIO WA LAZIMA
(c) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:
(a) Ream 1 ya karatasi A4 (kwa mwaka) .
(b) Vitabu vya masomo ya tahasusi husika
(c) Scientific calculator kwa HGL
(d) Godoro la futi 2 ½ linapatikana shuleni kwa shilingi 25,000/=
(e) Mashuka pair 2 rangi ya pinki, blanket 1, foronya 1 yenye kava la pinki kama shuka 
(f) Vyombo vya chakula  (sahani, bakuli,kijiko na kikombe)
(g) Vindoo vitatu. Viwili vya matumizi ya mwanafunzi kuogea, maji ya kunywa na kimoja kwa matumizi ya ofisi. Vinapatikana shuleni kwa shilingi 3500 kimoja 
(h) Jembe na mpini vinapatikana shuleni kwa shilingi  7,000/=
(i) Wavulana waje na shoka lenye mpini.
(j) Wasichana waje hardbloom na mopa
(k) Madaftari makubwa kumi 10 aina ya COUNTER BOOK na kalamu za kutosha.
NB. Mwanafunzi anapokuja shuleni awe amevaa tracksuit nyeusi iliyoagizwa hapo chini

SARE ZA SHULE
a) Sare ya shule 
· Suruali mbili (02) za rangi ya khaki zinapatikana shuleni kwa mshono unaofaa kwa gharama ya shilingi 20,000/=  kwa moja.
· Shati mbili nyeupe mikono mirefu ( tomato)
· Sweta rangi ya bluu yenye alama ya V shingoni 
· Sketi za rangi ya khaki mbili zinapatikana shuleni kwa gharama ya shilingi 19,000/=  kwa moja kwa mshono mmoja na unaokubalika na shule.
· Shati mbili nyeupe mikono mirefu (tomato) 
· Sweta rangi ya bluu yenye alama ya V shingoni.
· Rangi ya hijab ifanane na sare ya shule yaani nyeupe kwa darasani na dark blue kwa sare za nje (shamba dress)
· Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye kisigino kifupi.
· Soksi jozi mbili nyeupe ndefu kwa wasichana na wavulana nyeusi ndefu
· Mkanda wa kuvalia suruali kwa wavulana ni mweusi wa ngozi
· T- shirt yenye nembo ya shule inapatikana shuleni kwa shilingi 10,000/=
· Aje na track suit nyeusi yenye michirizi myeupe
· Aje na vifaa vya michezo raba, bukta na T shirt rangi nyekundu.
· Aje na sanduku gumu la kutunzia vifaa vyake
· Sare za nje;   Wavulana suruali mbili rangi za dark blue kwa shilingi 20,000/=  kila moja zinapatikana shuleni na wasichana sketi mbili (02) dark blue zinapatikana shuleni kwa shilingi 19,000/= kila  moja.
 NB mwanafunzi haruhusiwi kuvaa nguo za nyumbani katika maeneo ya shule na safarini wakati wa kwenda na kurudi toka likizo.

                               ZINGATIA
· Suruali za mitumba na jeans haziruhusiwi kabisa shuleni.
· Kila mwanafunzi aje na result slip ya kidato cha nne.
· Kila mwanafunzi awe mlinzi wa mali zote za shule na binafsi
· Uharibifu wowote utakaotokea ni jukumu la mwanafunzi na mzazi kulipa.
NB: Vifaa vinavyopatikana shuleni ni kurahisisha ubebaji wa mizigo na gharama za usafirishaji. Pia  sare  kuwa na aina moja ya kitambaa pamoja  na aina ya ushonaji.




MAWASILIANO TOKA KWA MZAZI/MLEZI
	Taarifa zote zinazomhusu mwanafunzi mfano taarifa ya kufiwa itumwe kwa Mkuu wa shule na si kupitia kwa mwanafunzi. Taarifa kama hiyo haitasikilizwa.

                                         SHERIA ZA SHULE 
Mara afikapo shuleni kila mwanafunzi atapewa sheria na taratibu zote za shule kwa maandishi.
MAKOSA YATAKAYOMSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE
1. Wizi
2. Uasherati, ubakaji na ushoga
3. Ulevi wa pombe na madawa ya kulevya
4. Uvutaji wa bangi, sigara
5. Kupigana, kupiga au kumpiga mwalimu au mtumishi
6. Kuoa/kuolewa
7. Kusababisha au kupata mimba ndani na nje ya shule
8. Kutoa mimba/kusaidia kutoa mimba
9. Kutoa lugha chafu/ matusi
10. Kudharau bendera ya taifa
11. Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
12. Kupatikana na makosa ya jinai
13. Kugoma au kuchochea au kuongoza mgomo shuleni
14. Kukataa adhabu halali kwa makusudi
15. Kutohudhuria vipindi kwa muda wa miezi miwili bila sababu
16. Kupatikana na simu na vifaa vyake, pamoja na kamera au vifaa vyote vitumiavyo umeme
17. Kutoroka mchana au usiku
18. Kuchezea miumdombinu mathalani umeme, maji, vyoo n.k
19. Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni







JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
MAELEZO BINAFSI
A. Jina lamwanafunzi ……………………………………………………………………………..
Tarehe ya kuzaliwa ………………………….. mahali alipozaliwa (wilaya) ……………...... mkoa…………………………….. Dini …………………………. Dhehebu …………………
B. (i) Jina la mzazi/mlezi anayekutunza …………………………………………………………….
(ii) Kazi ya mzazi/ mlezi ………………………….
(iii) Anuani ya mzazi/mlezi……………………….
(iv) Mahali ambapo mzazi/mlezi anaishi ……………………………….
       Kijiji/Mji …………………………… kata …………………………
(v) Jina la anayekulipia ada/ karo ya shule ……………………………………………………
(vi) Anuani yake ……………………………………………..
(vii) Namba ya simu …………………………………
C. Majina ya Ndugu wengine wawili wanaohusika na malezi ya mwanafunzi.
1.Ndugu …………………………………………………………………………
   Uhusiano ……………………………………………………………
   Mahali anapoishi ………………………………………………….
   Namba ya simu ………………
2.Ndugu …………………………………………………………………………
   Uhusiano ……………………………………………………………
   Mahali anapoishi ………………………………………………….
   Namba ya simu …………………………………………………….








GOVERNMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

MUNDINDI SECONDARY SCHOOL,
P.0.BOX 870,
NJOMBE
Date………………………..

TO MEDICAL OFFICER
………………………………..
…………………………………
Mr/ Miss …………………………………………………………………………………….
(Full name)
Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full time schooling course. The examination should include the following categories (I-III) each category or sub category of which will render the application in eligible in case of defect.
1. a) eye sight …………………………………….
b) Hearing ……………………………………..
c) Limbs ………………………………………..
d) Speech …………………………………………
e) Venereal diseases ………………………….
f) Leprosy ……………………………………….
g) Epilepsy …………………………………..
            II. Neuroses………………………………………….
            III. other serious disease ……………………………….
I have examined the above named and consider that he/she is physically fit/ unfit mentally fit/unfit for a full time schooling course.
Name ………………………………………………………….. signature ………………………
 Designation ……………………. Date ……………………………….. station …………………….
Thank you
…………………………………..
MAHENGE B.S
THE HEADMASTER.



OFISI YA RAIS – TAMISEMI
SHULE YA SEKONDARI MUNDINDI
FOMU YA MAPATANO/KUKUBALI NAFASI YA MASOMO KIDATO CHA TANO MWAKA 2017 
MWANAFUNZI
JINA LA MWANAFUNZI ………………………………………………………………………….
Anuani …………………………………………………………………… tarehe ……………………………………. 
Mimi…………………………………………………………………………………..nimekubali/ sijakubali kujiunga na jumuia ya shule ya sekondari Mundindi. Nimesoma maagizo ya shule kwa makini na kuyaelewa naahidi kuwa mtiifu nitazingatia sheria na taratibu za shule kama nitakavyoelekezwa. Endapo nitakiuka taratibu nichukuliwe hatua za kinidhamu ikiwa ni pamoja na kufukuzwa shule kadri sheria zinavyosema.
Saini ya mwanafunzi ………………………………………………………………. Tarehe ………………………….

B. MZAZI/MLEZI
Mimi ………………………………………………………………………… Mzazi/Mlezi  wa ………………………………. Nimesoma taratibu zote na nimeridhia mwanangu ajiunge na shule hii ya Mundindi sekondari, nitashirikiana na uongozi wa shule katika kumkuza na kumlea mwanafunzi huyu kielimu na kimaadili. Naahidi pia kumlipia karo ya shule na michango mingine mbalimbali iliyoagizwa na shule kwa wakati muafaka. Kinyume chake nichukuliwe hatua za kisheria.
Saini ya mzazi …………………………………… Tarehe …………………………………….. 

















OFISI YA RAIS - TAMISEMI
TAARIFA BINAFSI YA MWANAFUNZI
1. Jina kamili ……………………………………………………………………
2. Tarehe ya kuzaliwa ………………………………………………………….
3. Kabila ………………………………….. Taifa ……………………………...
4. Dini na dhehebu ………………………………………………………………
5. Jina la baba …………………………………………… hai/ marehemu…………………… Taifa …………………………………
6. Anuani ya baba ……………………… kazi ya baba ……………………..
7. Jina la mama ………………………………………………………………….hai/marehemu  ……………………….
8. Wakati wa likizo utakuwa kwa nani na wapi ………………………………………………………………………………………………………mahusiano …………………………………………………………………….
Namba ya simu- 
……………………………………………. 
