

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.
OFISI YA RAIS-TAMISEMI**



**SHULE YA SEKONDARI MAGOMA
S.L.P 370
KOROGWE.
TAREHE 13/05/2018.**

SIMU: MKUU WA SHULE-0785 502 044, 0715238352 MAKAMU MKUU WA SHULE-0658600066, 0768 866 266.

KUMB: MGSS/VA/18/04

Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi.....

S.L.P.....

1.0. YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI YA MAGOMA, HALMASHAURI YA WILAYA YA KOROGWE (V), MKOA WA TANGA, MWAKA 2018.

1. Ninafurahi kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha Tano (V), katika shule hii mwaka **2017**, Tahasusi ya Shule ya sekondari ya Magoma ipo umbali wa kilometa 32.5 kutoka kituo cha mabasi cha Wilaya ya Korogwe. Usafiri wa mabasi unapatikana katika kituo cha mabasi cha Mji wa Korogwe, nauli ni shilingi **3,000**. Shuka kituo cha Magoma (Makangara).

Chukua pikipiki ikupeleke shule ya sekondari ya magoma nauli **1,500**.

Muhula wa kwanza wa masomo unanza tarehe 03 JULY 2017.

unatakiwa **kuripoti** kuanzia tarehe **17/07/ 2018**. Na mwisho wa kuripoti ni tarehe **31 JULAI 2018**.

2.0. Mambo muhimu ya kuzingatia:

2.1. Sare za shule.

Mwanafunzi anatakiwa kuja na fedha taslimu kwa ajili ya sare za shule kama ifuatavyo.

(i) Suruali mbili (2) na tai moja **TSH. 40,000**.

(ii) Nguo za kazi na kushindia eneo la shule, njoo na **TRUCK SUIT RANGI YA BLUE BAHARI** pair moja.

(iii) Sweta **-TSH. 17,000**.

(iv) T-shirt moja **-TSH.10,000**. (ukitaka **mbili** lipa **20,000**).

(v) Mashati mawili meupe. Mikono mirefu **{NJOO NAYO}**.

(vii) Njoo na **godoro** upana ft **3 inch 4**.

(viii) **Viatu vyeusi** vya ngozi vya kufunga na kamba (kisigino kifupi na visiwe na urembo wowote au mchongoko, pea mbili. (ix) Soksi nyeusi pea mbili.

(xi) Tranker kubwa kuhifadhi nguo na vifaa vyake binafsi. (xii). Nunua mkanda mweusi wa suruali wa ngozi usio na urembo wowote.

(b) Sare ya Michezo kwa Shule hii ni kama ifuatavyo.

1, T shirt **NYEKUNDU** isiyo na picha, mchoro wala maandishi au herufi yoyote. **2)**. Bukta mbili **nyekundu**. **3)**. Viatu vya michezo (Vinunue njoo nvyo).

NB. Fedha yote ya sare za shule (kipengele 2.1 a) ilipwe shuleni kwenye ofisi ya malipo wakati mwanafunzi anaripoti shuleni. JUMLA YAKE NI TSH.69,000/=(T-shirt .1) au 79,000/=(T-shirt 2).

2.2. Ada na Michango ya shule.

(a). Unaweza kulipa Ada ya shule kwa **mwaka** shilingi **70,000/=** au unaweza ukalipa shilingi **.35,000/=** Ada muhula kwa muhula (TSH.70,000 kwa mihula yote miwili.)

(b). Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi.

(i). Shilingi **15,000/=** kwa ajili ya ukarabati na Samani. (ii). shilingi **6,000/=** kwa ajili ya kitambulisho Na Picha. (iii). Shilingi **20,000/=** Kwa ajili ya taaluma. (iv). Shilingi **30,000/=** mchango wa Walinzi, Wapishi, na Watumishi Wengine (v). Shilingi **2,000/=**.Kwa ajili Nembo ya shule. (vi). Shilingi **10,000/=** kwa ajili ya huduma ya kwanza kama huna bima ya AFya, kama una bima ya Afya lipa 5000/=, na bima ya Afya TSH-5000/= (vii). **Shilingi 20,000/=**.Fedha ya mitihani ya kujipima (Mock) (viii). Shilingi **5,000/=** kwa ajili ya tahadhari (Haitarejeshwa).

“KARIBU SANA MAGOMA SEKONDARI”

ANGALIZO.

1. Jumla ya fedha ya **ADA NA MICHANGO** ya shule ni shilingi **178,000/=**. Michango hiyo na ada ya shule. (Kipengele 2.2. ilipwe kwenye akaunti ya shule namba **41501200067 NMB, Jina la akaunti- Shule ya sekondari Magoma, na mwanafunzi aje** na risiti ya malipo ya benki (**ORIGINAL/HALISI**), ikiwa imeandikwa Jina sahihi la mwanafunzi.

(C). Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:-

(i). Ream ya karatasi (moja) 1 Kwa mwaka.

(ii) Panga 1, Jembe 1 lenye mpini, na Ndoo mbili **ndogo** zenye mifuniko. (Vya shule)

(iii) . Njoo na Vitabu vya combination yako muhimu sana

a. HISTORY - (1) Mastering History by Carto pp 1 & 2 (2). Major events in the world History by Gervas Zombwe (3). Advanced level History (form 5 & 6) oxford university press

b. GEOGRAPHY (1). Contemporary issue in Geography by Msabila (2). Intergrated approach Geography 2 (3). Essential of practical Geography Advanced level (Form 5 & 6). (4). Economics and Human Geography 2.

C. ECONOMICS (1) Advanced level paper one and professional studies (2) Advanced level paper 2 and professional studies

d. = ADVANCED MATHEMATICS (1). Advanced pure math F5 (2). Advanced pure math F6

e. BASIC APPLIED MATHEMATICS (BAM) (1) Basic applied mathematics (BAM) for advanced level form 5 & 6

f. GENERAL STUDIES (1) A level General studies Notes.

NB. VITABU HIVYO NI MALI YA MWANAFUNZI SIYO VYA SHULE, NUNUA KULINGANA NA TAHASUSI YAKO.

(iv). Vyombo vya chakula sahani, kijiko na kikombe vya silver, vyombo vyote vya kula viwe vya silver isipokuwa ndoo. Kwa ajili ya matumizi binafsi uje na Ndoo MOJA (plastic) lita 20 {YAKO}

(v). (1). **Uje** na Koti la mvua au **mwamvuli**, (2). **Shuka** mbili (2) za rangi moja (pink). (3). (4). Foronya 1 rangi pinki, (5). Chandarua rangi ya Blue 1, bahari.

3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.

(i) Wizi, (ii). Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/utoro. (iii). Kugoma na kuhamasisha mgomo.

(iv). Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/ walezi

na jamii kwa ujumla. (v). Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au na mtu yeyote yule

(vi). Kusuka nywele kwa mtindo usiokubalika. Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati wote wawapo shuleni .

(vii). Kufuga ndevu. (viii). Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya. (ix). Uvutaji wa sigara. (x); Uasherati, uhusiano wa jinsi moja, kuoa au kuolewa.

(xi). Kupata ujauzito au kutoa mimba. (xii). Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za nchi; (xiii) Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana

(xiv) Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni

(xv). Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika

mazingira ya shule, (xvi) Kudharau Bondera ya Taifa.

(xvii) Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.

(xviii) Uharibifu wa mali ya Umma kwa makusudi.

4. Viambatisho na fomu muhimu.

A) Fomu ya uchunguzi wa afya (Medical examination form), ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni. **(B).** Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi/mkataba wa kutoshiriki katika mgomo, fujo na makosa ya jinai. **(C).** Fomu ya mzazi au mlezi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni, kulipa ada na michango na maelezo mengine yatolewayo na shule **(D).** Picha nne (4) za wazazi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza kumtembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu, picha Mbili passport size za mwanafunzi.

5. Tafadhali soma maelekezo/Maagizo haya kwa makini na kuyatekeleze kikamilifu

MUSTAFA R.MBURI.

.....

“KARIBU SANA MAGOMA SEKONDARI”

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.
OFISI YA RAIS-TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KOROGWE (V).

(B). REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION.

MAGOMA SECONDARY SCHOOL,
P.O.BOX 370,
KOROGWE.
DATE.....

MEDICAL OFFICER,
.....GOVERNMENT HOSPITAL.

NAME OF STUDENT:.....

Please examine the above named student to ascertain his/her fitness for further studies.

.....

HEAD OF SCHOOL.

MEDICAL CERTIFICATE:

[To be completed by the medical officer].

I have examined the above named students with regard to:

SkinEyes,.....Ear.....Chest.....Eyes Spleen
..... Abdomen UrineStool Haemoglobin
..... Sickle cellothers.....

.....
.....
.....

And I considered.

- 1. He/She is good health, free from infection diseases, worms, bilharzias, and fit to go to school.
- 2. He/She is now to return to school having treatment for

.....
name& signature of medical officer

“KARIBU SANA MAGOMA SEKONDARI”

Date:

NB. JAZA FOMU HII NYUMBANI KABLA YA KUFIKA SHULENI AU SIKU YA KURIPOTI, UNAPORIPOTI UWE NAYO NA IWE IMEJAZWA TAYARI.

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS.
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA.
HALMASHAURI YA WILAYA YA KOROGWE (V)**

**SHULE YA SEKONDARI MAGOMA,
S.L.P370,
KOROGWE.**

TAREHE.....

(C).FOMU YA KUKUBALI NAFASI ULIOPEWA.

SEHEMU A; Taarifa za mwanafunzi (IJAZWE NA MWANAFUNZI).

- 1.Jina kamili.....
- 2.Tarehe ya kuzaliwa.....
- 3.Wilaya alipozaliwa.....kata.....kijiji.....
- 4.Kukubali nafasi. **(Ijazwe na mwanafunzi)**

Mimi.....nimesoma na kuelewa maagizo yote ya Shule ya Sekondari ya Magoma na ninakubali kutimiza masharti yote ya shule ikiwa ni pamoja na uletaji wa vifaa vinavyohitajika na kutii sheria zote za shule.Nitakapokuwa shuleni Magoma nitajitahidi kad8ri ya uwezo wangu kuzingatia yote ambayo wanafunzi wanatakiwa kutimiza katika suala zima la kupata Elimu ya kujitegemea.

Sahihi yamwanafunzi.....Tarehe.....

SEHEMU B; Taarifa za mzazi/mlezi (Ijazwe na mzazi /mlezi).

1. Jina kamili
2. Wewe ni Mzazi au Mlezi? (Kata isiyohusika)
3. Kazi yako
4. Anwani ya mzazi/mlezi **S.L.P..... N.B. NAMBARI YA POSTA IJAZWE KWA AJILI YA KUPOKEA RIPOTI FOMU ZA MWANAO**, jaza anwani sahihi, kama huna tafuta iliyo karibu yako ni muhimu sana.
5. Namba tatu za simu ikiwemo ya mzazi/mlezi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi

(a).....(b).....(c).....

“KARIBU SANA MAGOMA SEKONDARI”

UTHIBITISHO

Mimi mzazi/mlezi wa.....Nimehakikisha kwamba maagizo yote yameeleweka na mtoto wangu amejaza kikamilifu **sehemu A hapo juu.**

Sahihi ya mzazi/mlezi.....

Tarehe.....

NB. JAZA FOMU HII NYUMBANI KABLA YA KUFIKA SHULENI AU SIKU YA KURIPOTI, UNAPORIPOTI UWE NAYO NA IWE IMEJAZWA TAYARI.