

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS – TAMISEMI

Mawasiliano:

Mkuu wa shule: +255 662 796



SHULE YA SEKONDARI KIGOMA,
S. L. P 51,
KIGOMA.

11.05.2018

MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI,

.....
.....
.....



YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KIGOMA.

MANISPAA YA KIGOMA/UJIJI MWAKA 2018/2019.

1. Ninafuraha kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha Tano katika shule hii Mwaka 2018/2019. Tahasusi ya Shule ya sekondari Kigoma ipo umbali wa kilometa tano kusini mwa Mji wa Kigoma, Usafiri wa bajaji unapatikana kutoka stendi.

Muhula wa masomo unaanza tarehe 02/07/2018 hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe mwisho wa kuripoti ni tarehe.....

2. Mambo muhimu

2.Sare ya shule hii ni,

- a) Mashati mawili meupe mikono mifupi yenye "collar"
- b) Suruali 2 "sky blue" (kama inavyoonekana)
- c) Viatu vyeusi vya ngozi, soksi nyeupe,blue au nyeusi (jozi mbili)
- d) Viatu/Raba kwa ajili ya michezo.
- e) T- Shirt dark blue"isiyo na maandishi yeyote.

f) Mkanda mweusi wa ngozi wa kuvalia suruali.

1) **Ada na michango ya shule**

- a) Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi elfu sabini (**70,000**). Unaweza kulipia kiasi cha shilingi elfu thelasini na tano (**35,000**) kwa muhula au kulipia ada yote kwa mara moja. Fedha hizo zilipwe kwenye akaunti ya Kigoma Sekondari Na.51601100056 katika banki ya **NMB** (Tafadhali andika Jina la Mwanafunzi kwenye pay in slip)
- b) Michango inayotakiwa kulipwa na kila Mzazi:
- (i) Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani.
 - (ii) Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho na picha.
 - (iii) Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma.
 - (iv) Shilingi 30,000/= kwa ajili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua wengine.
 - (v) Shilingi 2,000/= nembo ya shule.
 - (vi) Shilingi 10,000/=huduma ya kwanza Tsh 5,000/= na Bima ya afya Tsh 5,000/=
 - (vii) Shilingi 20,000/= mtihani wa kujipima (mock)
 - (viii) Fedha ya tahadhari 5000/= (**haitarejeshwa**)

Angalizo: Jumla ya michango kwa wanafunzi ni shilingi 108,000/= Ilipwe kwenye akaunti ya elimu ya kujitegemeaya Kigoma Sekondari Na.51603500049 benki ya **NMB**.

c) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni

- (i) Rimu 1 ya karatasi za photocopy kwa muhula.
- (ii) Vitabu vya masomo ya tahususi husika (orodha imeambatanishwa/ atapewa na mwalimu wa masomo)
- (iii) Dissecting kit kwa wanafunzi wa Biolojia
- (iv) Scientific calculator
- (v) Godoro futi 2 ½ kwa 5
- (vi) Shuka 2 blue na 2 pinki, mto, foronya na chandarua.
- (vii) Vyombo vya chakula (sahani, bakuli, kijiko na kikombe).
- (viii) Ndoo
- (ix)

HGL	-	Hard broom
HGE	-	Koleo
EGM	-	Shoka
HGK	-	Panga
PCM	-	Mopa za kudekia
PCB	-	Street broom
CBG	-	Softy broom
- (x) Daftari za kutosha (Counter books) zisizopungua kumi.
- (xi) Nakala ya cheti cha kumaliza kidato cha nne pamoja na "Result slip" ya kidato cha nne.
- (xii) Fomu kuhusu afya ya mwanafunzi (medical Examination form) ijazwe na daktari wa mkoa, Wilaya au Kituo cha afya kinachotambulika

Tafadhali soma kwa makini maelezo/Maagizo haya na kuyatekeleza. Pia ijazwe fomu iliyoambatanishwa ya kukubali/ kutokubali nafasi uliyopewa. Kisha irejeshwe shuleni.

NINAKUTAKIA SAFARI NJEMA

"KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI KIGOMA"

Inglembé
MKUU WA SHULE

HEADMASTER
KIGOMA SEC. SCHOOL
P.O. Box 51

3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE

- (i) Wizi
- (ii) Kutokuhudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/Utoro.
- (iii) Kugoma na kuhamasisha mgomo.
- (iv) Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu, walezi na jamii kwa ujumla.
- (v) Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyeto Yule.
- (vi) Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati wote wawapo shuleni
- (vii) Kufuga ndevu
- (viii) Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevywa
- (ix) Uvutaji sigara.
- (x) Uasherati, uhusiano wa jinsi moja, kuo au kuolewa
- (xi) Kushiriki matendo ya ualifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za nchi
- (xii) Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana.
- (xiii) Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni
- (xiv) Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule
- (xv) Kudharau bendera ya Taifa
- (xvi) Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.
- (xvii) Uharibifu wa mali ya Umma kwa makusudi au picha za viongozi wa serikali.
- (xviii) Kuchelewa kufika shule baada ya likizo bila ya sababu za msingi
- (xix) Kwenda nje ya shule bila sare au ruksa ya Mwalimu yeyote
- (xx) Kuwa Mvivu au mzembe kukwepa au kutegea kazi za mikono, michezo au vipindi vya masomo.
- (xxi) Kusema uongo.

FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE

MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI KIGOMA,
S.L.P. 51,
KIGOMA.

Mimi (Mwanafunzi)

Nimesoma kwa makini na kuyaelewa mahitaji na sheria za shule kama zilivyoandikwa

- Niko tayari/Siko tayari kujiunga na shule.

Sahihi ya Mwanafunzi

Tarehe.....

Mzazi/Mlezi

Mimi

Nimesoma na kuyaelewa mahitaji na sheria za shule kama zilivyoandikwa * Niko

tayari/Siko tayari kumruhusu mwanangu

kujiunga na shule aliyochaguliwa.

Sahihi ya mzazi.....

Tarehe

*Futa isiyohusika

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING
FORM FOR MEDICAL EXAMINATION

To be completed medical Office in respect of all Form V entrants.

Pupil's full Name

Age and sex

Blood found (red and white)

Stool examinations

Urinalysis

Syphilis and others

General Diseases test

T.B. Test

Eye Test

Ears Test

Chest

Spleen

Abdomen

Urine for planet

Additional information (if any e.g. physical defects impartment (s))
.....
.....
.....
.....

I certify that the mentioned student has been examined and the above information is true.

Signature

Designation.....

Station.....

Date.....

IJAZWE NA MWANAFUNZI ALIYECHAGULIWA

1. Jina kamili la baba
- Dini/Dhehebu
- Anuani: Kijiji/Mjini
- S.L.P
- Kazi yake
- Mahali anapofanyia kazi
2. Jina kamili la mama/Mlezi/Ndugu unayeishi naye
- Dini/Dhehebu
- Anuani: Kijiji/Mjini
- S.L.P
- Kazi yake
- Mahali anapofanyia kazi

**3. HABARI ZA JAMAA FAMILIA (UKOO) WANAOWEZA KUKUSAIDIA
WAKATI WA MATATIZO:**

S/N	JINA	UMRI/MIKA	UHUSIANO	KAZI YAKE	ANUANI/NAMBA YA SIMU
1					
2					
3					
4					
5					
6					
7					
8					
9					
10					

Uthibitisho: ninathibitisha kuwa maelezo niliyoyaandika katika fomu hii ni sahihi

SAHIHI

TAREHE