

## **HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO**

Simu Na. 0282225109/0282225116/0755180620

Shule ya Sekondari Kagango,  
S.L.P. 62,  
**BIHARAMULO**

Tarehe 8/7/2018

Kumb. Na. KSS/1/2

Ndugu .....

### **YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO MWAKA 2018**

1. Nina furaha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha **tano** katika shule hii mwaka 2018 kwa chaguo la **kwana** Kwa niaba ya walimu, wafanyakazi na wanafunzi wa shule hii, nakupa pongezi na kukuaribisha kwa moyo wa kindugu.

#### **2. Shule iliko;**

Shule ya Sekondari Kagango ipo mjini Biharamulo, ½ km. toka stendi kuu ya mabasi. Inapakana na shule ya msingi Biharamulo kwa upande wa magharibi na Hospitali Teule ya wilaya upande wa kasikazini.

Mji huu wa Biharamulo unafikika kwa barabara majira yote ya mwaka toka sehemu ya yote ya Tanzania.

3. Tarehe ya kuripoti ni **18/07/2018** na tarehe ya mwisho kuripoti ni **01/08/2018**. Mara ufikapo shuleni utapokelewa na makamu mkuu wa shule ambaye atakuorodhesha na kukupa sheria na kanuni za shule na bweni.

#### **4. Karo na malipo mengine:**

- Karo ya shule ni shs.70,000/= ambazo zitalipwa mwanzo mwa muhula au Tshs. 35,000/= kila muhula.
- Tshs.5,000/= fedha ya tahadhari.
- Tshs.5,000/= kitambulisho
- Tshs.15,000/= taaluma
- Tsh. 50,000/= mchango wa kiti na meza.
- Tshs.30,000/=matibabu. Kwa wale wenye Bima ya afya hawahusiki na mchango huu, ila itabidi waorodheshwe shuleni kwa kumbu kumbu zetu. Pia kwa mwanafunzi ambaye ataumwa magonjwa sugu au yenye gharama kubwa za matibabu mfano; Oparesheni, magonjwa ya kudumu n.k, shule haitagharimia gharama hizo badala yake mzazi/mlezi ndio atahusika. Hivyo ni muhimu kupata taarifa sahihi za daktari juu ya afya ya mwanafunzi.
- Picha 4 stamp size (zitapigiwa hapa shuleni zikiwa na sare ya shule) kwa shilingi **4,000/=**
- Tsh. 40,000/= kwa ajili ya ukarabati.
- Tsh.80,000/= kwa ajili ya Kitanda.
- Alete rimu moja ya karatasi A4

Fedha yote inaweza kulipwa shuleni kwa mhasibu wa shule mara ufikapo shuleni au kuwekwa kwenya akaunti ya shule; **KAGANGO RECCURENT ACCOUNT NO.**

**3171200081 NMB Biharamulo . Mwanafunzi alete Bank pay in slip original** kwa mhasibu.

**NB:** Kwa mwanafunzi ambaye hatakamilisha michango ya shule pamoja na mahitaji mengine muhimu ya shule hatapokelewa.

#### **5. Mahitaji muhimu;**

- Sare ya shule; suruali mbili rangi ya khaki Amerika. Mashati mawili meupe mikono mifupi yasiyo na 'flaps' au urembo wo wote na yenye mfuko mmoja upande wa kushoto, weka kitambaa cheusi alama ya V kwenye mabega ya kushoto ya shati hizo. Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba jozi mbili visivyo na visigino virefu na wala siyo 'boots'. Socks rangi yeyote. Mkanda mweusi ambao siyo mpana na usiwe na chuma kipana mbele. Sweta rangi ya bluu bila ufito wowote uliozungushiwa sweta hiyo(Bila urembo wowote).
- Godoro la 3'x4". Mto na foronya mbili. Shuka jozi mbili za rangi ye yote. Blanketi moja. Chandarua kimoja cha 3'X6'.
- Ndoo ya ujazo wa lita 20 moja na beseni moja.
- Toilet papers za kutosha.
- Suruali mbili za rangi nyeusi zitakazovaliwa nje ya saa za masomo.
- T-shirt ya bluu inapatikana shuleni kwa gharama ya Sh.5000/=. Nguo zaidi ya hizi hazitakubaliwa, wala kuruhusiwa kuvaliwa isipokuwa za michezo katika mda wa michezo.
- Nguo za michezo, bukta na T-shirts za rangi ya bluu,bukta iwe na michirizi nyeupe pembeni pamoja na raba za rangi yeyote.
- Bakuli, sahani, kijiko na kikombe.
- Counter books sita na file moja.
- Sanduku imara la kutunza vifaa vyako.
- Pesa za matumizi madogo madogo.
- Mfagio wa plastic 01 (iletwe kifaa halisi).
- Tochi ya betri.
- Scientific calculator and Laboratory coat (For CBG & HGE takers)

#### **6. Fomu maalum:**

Ukiwa umekubali nafasi hii tafadhali jaza kikamilifu fomu hizi;

- Fomu ya kukubali nafasi hii.
- Mkataba wa kumsomesha mwanao.
- Fomu ya vipimo vya daktari.
- Uraia wa mwanafunzi na mzazi.
- Fomu maalum ya kuzuia umiliki na matumizi ya simu.
- Pia kumbuka kuja na nakala ya result slip ni muhimu sana.

#### **7. Mwisho:**

Unakaribishwa tena katika shule ya sekondari Kagango na wakati wote ukiwa hapa itakubidi kusoma kwa bidii , kutii sheria za shule kikamilifu na kushiriki katika mipango ya elimu ya kujitegemea. Karibu shughuli hizi zote utakazo zifanya zitatahiniwa kila siku na kuwa sehemu ya mihani wako wa mwisho wa kuhitimu kidato cha sita. Hivyo utavuna ulichopanda.

**KARIBU SANA.**

.....  
**MKUU WA SHULE.**

**Muhimu: Unaporipoti shuleni uje na fomu hii.**

**SHULE YA SEKONDARI KAGANGO**

**MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI**  
**SEHEMU YA KWANZA**

***sehemu hii ijazwe na mwanafunzi:***

1. Jina kamili la mwanafunzi .....
2. (a) Tarehe ya kuzaliwa .....
- (b) Kijiji ulichozaliwa .....
- (c) Taja jina la kitongoji chako .....
3. (a) Dini .....
- (b) Dhehebu .....
4. (a) Ni raia wa Tanzania .....
- (b) Kama sio Mtanzania ni Raia wa .....
5. (a) Darasa ulilomaliza .....
- (b) Shule uliyotoka .....
6. (a) Jina kamili la Baba/Mama/Mlezi .....
- (b) Anwani ya Mzazi/Mlezi .....
7. (a) Mahali anapoishi .....
- (b) Mtaa huo uko katika kata ya .....
8. (a) Unaishi na nani (Taja jina kamili) .....
- (b) Unahusiano gani na huyo uliyemtaja? .....
- (c) Mzazi/Mlezi anafanya kazi gani? .....
- (d) Anwani yake .....
9. (a) Taja jina la Mwenyekiti wa Kitongoji chako .....
- (b) Taja jina la Katibu Mtendaji wa Kata yako .....
- (c) Anwani yake .....

**SEHEMU YA PILI**

**UTHIBITISHO WA MZAZI/MLEZI**

Ninathibisha kwamba kwa kadri ya uwezo wangu maelezo aliyoyotoa mwanangu/Binti yangu katika karatasi hii yote ni kweli.  
Jina na sahihi ya mzazi/mlezi .....

**SEHEMU YA TATU**

**UTHIBITISHO WA OFISI YA AFISA MTENDAJI WA KATA**

Nathibitisha kwamba kadri ya uwezo wangu, maelezo aliyotoa mwanafunzi katika karatasi hii yote ni kweli.

Tarehe ..... Muhuri na sahihi Katibu Kata .....

**SEHEMU YA NNE**

***Sehemu hii ijazwe na ofisi ya makamu Mkuu wa shule.***

1. Jina la mwanafunzi .....
2. Namba aliyo jiunga na shule (ADM.No.) .....
3. Kidato cha .....
4. Jina la mzazi/mlezi aliyekidishwa .....
5. Shule aliyotoka .....

**Muhuri na Sahihi ya Mkuu wa shule.**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO**  
**SHULE YA SEKONDARI KAGANGO**



**KANUNI ZA SHULE**

Ili shule iweze kuendesha shughuli zake za kila siku bila matatizo lazima kuwa na aina Fulani ya utaratibu na kanuni za shule nazo ni kama zifuatazo:-

**1. SARE YA SHULE:**

Kila mwanafunzi atalazimika kuvaa vazi lake rasmi la shule siku zote za masomo, vazi hilo ni lazima liwe safi na livaliwe kwa njia iliyo sahihi na lazima wakati wote liwe limekamilika.

**2. HESHIMA NA ADABU:**

Shule ikiwa ni mahali pa malezi ya vijana wa taifa hili wanafunzi wote lazima waoneshe heshima na adabu kwa wakubwa na viongozi wa aina zote bila kujali kama ni walimu au watu wengine iwe shuleni au nje ya shule. Zaidi ya kuonesha heshima kwa wakubwa na viongozi wote, wanafunzi ni lazima wajiheshimu wenyewe kwa wenyewe bila kujali rangi, hali au kidato.

***Yafuatayo ni baadhi ya mambo muhimu ya kuzingatia katika suala la heshima kwa wanafunzi:***

- (a) Wakati mwanafunzi anapozungumza na mkubwa au kiongozi ni lazima asimame kwa adabu na awe mtulivu; itakuwa kosa kwa mwanafunzi kuzungumza na kiongozi wa aina yeyote akiwa ameweka mikono mfukoni, anayumbayumba au kuegemea vitu kama vile meza au ukuta.
- (b) Kama utakuwa umeketi chini na mkubwa au kiongozi anapita karibu yako ni lazima usimame sawa na kuamkia.
- (c) Ikiwa uko darasani na mwalimu au kiongozi mwingine ye yote anaingia lazima usimame bila makelele na kuamkia, hali kadhalika kiongozi au mwalimu anapotoka darasani wanafunzi lazima wasimame .
- (d) Mwanafunzi anapoitwa na kiongozi ye yote, ni lazima atembe kwa haraka na ukakamavu. Usingoje kuitwa mara mbili mbili au kufuatwa.
- (e) Mwanafunzi wa shule hii atatakiwa kuwa mtiifu kwa viongozi wote wawe waalimu au viranja. Hivyo itakuwa kosa kwa mwanafunzi kukataa kutekeleza mambo anayoambiwa na mwalimu au kiranja. Tabia ya kukataa adhabu haitavumiliwa hapa shuleni.

**3. MAHUDHURIO:**

Hapa shuleni tunafanya shughuli zetu zote kwa wakati uliopangwa kwa hiyo kila mwanafunzi ni lazima awahi mahali anapotakiwa siku zote na wakati wote.

Zaidi ya kuwahi wanafunzi wote lazima wahudhurie na washiriki katika shughuli zote za shule kama zitakavyopangwa kwenye ratiba.

Tabia ya kutohudhuria shule inaweza kusababisha wanafunzi kufutwa shule. Vile vile tabia ya kuchagua masomo ya kuhudhuria au kufanya mitihani mwanafunzi apendayo na kuacha mingine haitavumiliwa.

**4. UTORO**

Mwanafunzi akisha fika shuleni asubuhi atatakiwa kubaki shuleni mpaka mwisho wa shughuli za siku. Ni kosa kwa mwanafunzi kufika shuleni na kutoweka baada ya muda bila ruksa.

Utoro wa mara kwa mara na utoro wa kupita sehemu zisizo ruhusiwa katika eneo la shule

unaweza kusababisha kufutwa shule.

**5. ULEVI:**

Wakati ukiwa mwanafunzi wa shule hii huruswi kushiriki katika mambo ya ulevi au aina yo yote ile ya kileo, iwe **pombe, bangi** au **mirungi**. Vile vile hairuhusiwi kwa mwanafunzi kutembea sehemu zinazouza vileo vya aina yo yote kwa wakati wowote.

**6. UGOMVI:**

Ugomvi kwa mwanafunzi ni haramu; iwe hapa shuleni au nje ya shule.

**7. UVUTAJI WA SIGARA:**

Mwanafunzi haruhusiwi kuvuta sigara hasa akiwa katika eneo la shule. Sigara kama anasa za aina nyingine zina madhara ya aina mbali mbali.

**8. MALI YA UMMA:**

Vifaa vyote vinavyotumika hapa shuleni ni mali ya umma, na ni wajibu wa kila mwanafunzi kuhakikisha kuwa vifaa vyote vya shule vinatumiwa kwa uangalifu; haviibiwi, kuharibiwa au kuvisambaza kwenye sehemu ambazo siyo mahali pake.

**9. WAKATI WA VIPINDI VYA DARASANI**

Wakati wa masomo ikiwa ni pamoja na vipindi vya dini, wanafunzi wote wanatakiwa kuwa darasani mwao, bila kelele au kutembeatembea. Hii inahusika pia na vipindi vya kujisomea. Kupiga kelele au kutembeatembea wakati wa vipindi vya aina hiyo ni kuwanyima wengine haki yao ya kutumia muda waliopewa.

**10. VIRANJA**

Viranja wote waliochaguliwa hapa shuleni ni viranja wa shule nzima na wanayo madaraka kamili juu ya kila mwanafunzi bila kujali ni wa darasa gani au eneo gani. Kumdharau au kutomtii ni kuwadharau waalimu waliomkabidhi madaraka, hii ni kwa sababu viranja wanafanyakazi kwa niaba ya waalimu na wanafunzi wote.

**11. WAFANYAKAZI WASIO WAALIMU:**

Wafanyakazi wasio waalimu ni sehemu ya viongozi wa shule na ni walezi wa wanafunzi kama walivyo waalimu. Hivyo itakuwa kosa kwa wanafunzi kumdharau au kutomtii mfanyakazi ambaye siyo mwalimu. Wote wataheshimika kama viongozi na walezi wa wanafunzi.

**12. USAFI:**

(a) Kila mwanafunzi atahakikisha kuwa mwili wake, mavazi yake, vifaa na sehemu anazotumia vinakuwa safi wakati wote. Iwe mwiko kwa mwanafunzi wa shule hii kutupa ovyo makaratasi na takataka za aina nyingine. Tabia ya kuwa na maandishi mwilini au kwenye mavazi haitaruhusiwa.

**(b) USAFI WA GHAIBU:**

Shule kama mahali pa malezi mema usafi wa ghaibu ni kitu cha lazima sana. Usafi huu utaonekana katika matendo yako, mwenendo wako, lugha yako na tabia yako kwa ujumla.

**13. KUOA AU KUOLEWA**

Ni marufuku kwa mwanafunzi kuoa au kuolewa wakati akiwa bado mwanafunzi. Iwapo itadhihirika mwanafunzi ameo au kuolewa basi atafutwa shule mara moja.

**14. KAZI ZA MIKONO**

Kila mwanafunzi lazima ashiriki katika kazi za mikono. Uzembe, utegeaji na utoro wakati wa kazi za mikono ni haramu kwa mwanafunzi wa shule hii.

**RADIO/VIFAA VYA MUZIKI:**

Ni marufuku kwa mwanafunzi kutumia radio au chombo kingine cho chote cha muziki wakati Wa masomo pamoja na simu za mkononi.

Wakati ambao siyo wa masomo kutumia radio madarasani, maktaba au karibu na eneo la maofisi haitaruhusiwa.

**15. MAOMBI:**

Maombi ya aina zote ya mwanafunzi ni lazima yapitie kwa mwalimu anayehusika kutegemea aina ya shida. k.m. maombi ya kimasomo ni lazima yapitie kwa mwalimu wa darasa. Ofisi ya Mkuu wa Shule na wasaidizi wake hazitamsikiliza mwanafunzi mwenye shida bila kupitisha shida yake kwa mlezi wake anayehusika.

**16. KUSHIRIKI KWENYE VILABU VYA MICHEZO**

Mwanafunzi wa shule haruhusiwi kushiriki katika kilabu yoyote nje ya timu za shule na UMISETA.

**17. UHUSIANO:**

Uhusiano wowote ule wa ufisadi kati ya msichana na mvulana hauruhusiwi.

**18. SILAHA:**

Ni marufuku kwa mwanafunzi kuja shuleni na aina ye yote ya silaha.

**19. MAKOSA YASIYO NA MARUDI**

Mwanafunzi atakayepatikana na makosa yafuatayo hufutwa shule mara moja:

- (b) Wizi
- (c) Uasherati na ushoga.
- (d) Ubakaji.
- (e) Ulevi na utumiaji madawa ya kulevya kama vile uvutaji wa bangi, cocaine mirungi n.k.
- (f) Kupigana au kupiga mwalimu au mwanafunzi mwenye nje na ndani ya shule.
- (g) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
- (h) Kudharau Bendera ya Taifa.
- (i) Kuoja au Kuolewa.
- (j) Kupata mimba au kuharibu mimba nje na ndani ya shule.
- (k) Kugoma ,kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
- (l) Kukataa adhabu kwa makusudi.
- (m) **Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi.**

**20. MENGINEYO:**

- (i) Mapambo ya aina yeyote hayaruhusiwi.
- (ii) Shida zote zipitie kwa mwalimu mlezi wa darasa na hatimaye ngazi zingine zifuatwe.
- (iii) Kanda mbili au viatu vya matairi ya gari haviruhusiwi. Vile vile viatu vyenye visigino virefu ni marufuku hapa shuleni.
- (iv) Makucha marefu hayaruhusiwi
- (v) Nywele ndefu haziruhusiwi
- (vi) Ndevu na sharafa ni marufuku hapa shuleni
- (vii) Mikanda mipana na kofia haziruhusiwi
- (viii) Vipuri kama heleni, pete, na mikufu ni marufuku shuleni

**21. SAA ZA MASOMO:**

1. Kila siku wanafunzi wote wawe wamekwishafika shuleni saa 1.00 asubuhi.
2. Kipindi cha kwanza kinaanza saa 8.00 kila siku na kipindi cha mwisho kinaisha saa 8.20 jioni kila siku, Jumatatu hadi Ijumaa.

(TUMAINI B.FRANCE.)  
MKUU WA SHULE

**SHULE YA SEKONDARI KAGANGO**

**MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI**  
**SEHEMU YA KWANZA**

***sehemu hii ijazwe na mwanafunzi:***

1. Jina kamili la mwanafunzi .....
2. (a) Tarehe ya kuzaliwa .....
- (b) Kijiji ulichozaliwa .....
- (c) Taja jina la kitongoji chako .....
3. (a) Dini .....
- (b) Dhehebu .....
4. (a) Ni raia wa Tanzania .....
- (b) Kama sio Mtanzania ni Raia wa .....
5. (a) Darasa ulilomaliza .....
- (b) Shule uliyotoka .....
6. (a) Jina kamili la Baba/Mama/Mlezi .....
- (b) Anwani ya Mzazi/Mlezi .....
7. (a) Mahali anapoishi .....
- (b) Mtaa huo uko katika kata ya .....
8. (a) Unaishi na nani (Taja jina kamili) .....
- (b) Unahusiano gani na huyo uliyemtaja? .....
- (c) Unakaa katika nyumba ya kupanga?..... (Jibu “ndiyo au “hapana”)
- (d) Mzazi/Mlezi anafanya kazi gani?.....
- (e) Anwani yake .....
9. (a) Taja jina la Mwenyekiti wa Kitongoji chako .....
- (b) Taja jina la Katibu Mtendaji wa Kata yako .....
- (c) Anwani yake .....

**SEHEMU YA PILI**

**UTHIBITISHO WA MZAZI/MLEZI**

Ninathibisha kwamba kwa kadri ya uwezo wangu maelezo aliyoyatoa mwanangu/Binti yangu katika karatasi hii yote ni kweli.  
Jina na sahihi ya mzazi/mlezi .....

**SEHEMU YA TATU**

**UTHIBITISHO WA OFISI YA AFISA MTENDAJI WA KATA**

Nathibitisha kwamba kadri ya uwezo wangu, maelezo aliyotoa mwanafunzi katika karatasi hii yote ni kweli.

Tarehe ..... Muhuri na sahihi Katibu Kata .....

**SEHEMU YA NNE**

***Sehemu hii ijazwe na ofisi ya makamu Mkuu wa shule.***

3. Jina la mwanafunzi .....
4. Namba aliyojiunga na shule (ADM.No.).....
5. Kidato cha .....
6. Jina la mzazi/mlezi aliyeandikishwa .....
7. Shule aliyotoka .....

**Muhuri na Sahihi ya Mkuu wa shule.**

**Muhimu: Mwanafunzi aje na kivuli cha cheti cha kuzaliwa.**

**WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI`  
HALMASHAURI YA WILAYA BIHARAMULO**

Shule ya Sekondari Kagango,  
S.L.P. 62  
**BIHARAMULO.**

Kumb. Na.KSS/1/1

Tarehe .....

Mzazi/Mlezi na mwanafunzi,

.....  
.....  
.....

**FOMU YA KUKUBALI**

Mimi ..... Nakubali kuchukua nafasi

Niliyopewa kidato cha ..... shule ya Sekondari Kagango. Ninaahidi kufuata sheria na masharti yote ya shule.

Sahihi ya Mwanafunzi.....

Tarehe .....

Mimi ..... Mzazi wa .....

nimeyasoma masharti ya mwanangu kujiunga na shule ya sekondari Kagango na ninakubali na kuahidi kwamba mtoto wangu atafuata masharti yote ya shule. Aidha nitahakikisha kuwa mwanangu atamaliza Elimu ya Sekondari la sivyo nitawajibika.

Tarehe .....

Sahihi ya Mzazi/ Mlezi .....



**WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI  
HALMASHAURI YA WILAYA BIHARAMULO**

Shule ya Sekondari Kagango,  
S.L.P. 62  
**BIHARAMULO.**

Kumb. Na.KSS/1/1

Tarehe .....

**MGANGA MKUU WA WILAYA.**

Kijana ..... amechaguliwa kidato cha **TANO** katika shule ya Sekondari Kagango mwezi  
**JULAI** kabla hajakubaliwa katika shule hii ili kuendelea na masomo , ni lazima apimwe kwanza.

Tafadhali nijazie sehemu inayohusika hapa chini baada ya kupima.

Asante kwa ushirikino wako.

**MKUU WA SHULE**

.....  
Mkuu wa shule,  
Shule ya Sekondari Kagango,  
S.L.P. 62,  
**BIHARAMULO.**

Nimempima mwanafunzi aliyetajwa hapo juu na kuona kwamba

.....  
.....  
.....

Sahihi .....  
**MGANGA MKUU WA WILAYA**

NB: Fomu hii ijazwe na Daktari/Mganga wa Serikali.

**WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI  
SHULE YA SEKONDARI KAGANGO**



**HATI YA MAKUBALIANO KATI YA UONGOZI WA SHULE, MWANAFUNZI  
PAMOJA NA MZAZI KUHUSU SHERIA YA KUTOMILIKI SIMU MWANAFUNZI  
ANAPOKUWA SHULENI.**

Kutokana na sababu kuwa suala la wanafunzi wa Bweni kumiliki simu wawapo shuleni bado linaendelea na kuendelea kuathiri masomo ya wanafunzi, licha ya kukatazwa na sheria za shule, ikijumuishwa kwenye makosa yasiyo na marudi, sheria No. 7(i). Imekubaliwa kuwa mwanafunzi yeyote atakayekutwa na simu tena kuanzia tarehe 21/05/2014 ataondolewa shuleni na kusubiri maamuzi ya Bodi ya shule. Ambapo itapendekezwa na kamati ya nidhamu kuwa mwanafunzi huyo afutwe shule au atafutiwe shule nyingine na mzazi wake kulingana na mazingira ya kosa hilo.

**JINA LA MWANAFUNZI**

**SAHIHI**

**TAREHE**

.....

.....

.....

**JINA LA MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI**

**SAHIHI**

**TAREHE**

.....

.....

.....

**JINA LA MWL. WA NIDHAMU**

**SAHIHI**

**TAREHE**

.....

.....

.....

**JINA LA MKUU WA SHULE**

**SAHIHI**

**TAREHE**

.....

.....

.....