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UJENZI WA MADARASA YA KISASA
HALMASHAURI YA MJI WA GEITA




UBORESHAJI WA HUDUMA ZA AFYA

HALMASHAURI YA MJI WA GEITA

Zahanati ya Gamashi Kata ya Bulela




MIUNDOMBINU YA BARABARA NA MADARAJy

HALMASHAURI YA MJI WA GEITA

Daraja la Mlehe linalounganisha Wananchi wa Mlehe na Igenge kata ya lhanamilo

Bc;rcbcrd ya Shinamwendwa-Nyanh'yanga yenye urefu wa km 6 katika Kata ya
Nyanguku



WA OFISI ZA SERIKALI NGAZI YA KATA
HAURI YA M A
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UJENZI WA MABWENI YA WANAFUNZI

HALMASHAURI YA MJI WA GEITA
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Bweni la wanafunzi wa kiume shule ya Sekondari Kalangalala Kata ya
la

Bweni la wanafunzi wenye
mabhitaji maalum shule ya
msingi mbugani kata ya
Kalangalala




MATUKIO KATIKA PICHA

Mkuu wa Wilaya ya Geita Mhe.Fadhil M. Juma
(aliyevaa shati jeupe) akizungumza na wafan-
yakazi katika Machinjio ya kisasa Mpomvu alip-
owatembelea kukagua maendeleo ya ujenzi
hivi karibuni.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Geita
Mhandisi Modest Apolinary(aliyevaa suti)
akizungumza na kocha pamoja na wachezaqji
wa Timu ya Halmashauri,Geita Gold FC muda
mfupi kabla ya mechi baina yao na Timu ya
Majimaji ya Songea.

- Katibu Tawala wa Wilaya ya Geita

. Ndg. Thomas Dimme akikagua shughuli zinazof-
anywa na ldara mbalimbali za Halmashauri ya
Miji Geita wakati wa Maadhimisho ya Juma la
Utumishi wa Umma yaliyofanyika katika viwanja
# vya Gedeco,Halmashauri ya Mji wa Geita.

Wajumbe wa Timu ya Menejimenti ya
Halmashauri ya Mji wa Geita wakikagua

maendeleo ya ujenzi wa Soko la Katundu
hivi karibuni.




bure kila baada ya Kitengo cha TEHAMA,
) . S.LP 384 Geita, Si 0437, Nukushi Na. 0282520347,
‘Barua pepe: td@geitatc, .geitatc.go.tz



