JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YAWILAYA YA ITIGI

Mkuu wa Shule 0758852198 Shule ya Sekondari Itigi,
Makamu Mkuu wa Shule 0762624935 S.L.P 10,
Patron 0762624935 ITIGI,

Kumb. Na Tarehe 10/05/2018.

Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi .........oooveeeeee e

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI ITIGI
HALMSHAURI YA ITIGI MKOA SINGIDA MWAKA 2018

1.0 UTANGULIZI:

Nafurahi kukuarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha Tano mwaka wa masomo Katika shule
hii mwaka 2018 tahasusi ya ............cccooeveiiiiiiiiiiiieenn.

Shule ipoMkoa wa Singida Halmashauri ya Itigi km 3 kutoka makao makuu ya mji wa Itigi. Waweza kufika
shuleni kwa usafiri wa reli ya kati au basi.

Muhula wa masomo unaanza tarehe 02/07/2018. Hivyo mwanafunzi anatakiwa Kkuripoti shuleni tarehe
02/07/2018 Mwisho wa kuripoti ni tarehe 31/07/2018 saa 12: jioni.

2. Mambo muhimu ya kuzingatia:-
2.1 Sare ya Shule

(a) Sare ya shule ni suruali 2 rangi ya dark blue kitambaa suit material kwa wavulana
Suruali iwe na tanapu, linda 2 na isiwe modal au chupa ya kubana.

(b) Shati 2 rangi nyeupe mikono mirefu

(c) Viatu vya shule ni rangi nyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi

(d) Soksi jozi mbili nyeupe

(e) Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi usio na mapambo

(f) Nguo za kushindia (shamba dress) suruali yenye rangi ya kaki

(9) Sare ya michezo ni jezi nyekundu na bukta ya bluu
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(h) T-shirt rangi ya dark blue na inapatikana shuleni kwa Tshs.10,000/=
(i) Viatu vya michezo ni vya rangi yeyote
2.2 Ada na Michango ya shule

a) Ada ya shule kwa mwaka ni Tshs. 70,000/= kwa mwanafunzi wa bweni. Unaweza kulipa Kiasi cha Tshs.
35,000/= kwa muhula au kulipa ada yote kwa mara moja. Fedha hizo zilipwe kwenye Akaunti ya shule Namba

50701100052 ( ITIGI SEC. SCHOOL RECCURENT ) katika Benki ya NMB ( Tafadhari andika jina la
mwanafunzi kwenye pay in slip ) .

b) Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni:-
i. Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani
i.  Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho na picha (njoo na fedha)
ii.  Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma
iii.  Shilingi 30,000/= kwa ajili ya wapishi, walinzi na vibarua wengine
iv.  Shilingi 10,000/= kwa ajili ya huduma ya kwanza Tshs 5000/= Bima ya afya na Tshs.5000/= tahadhari
( Wanafunzi wenye Bima za Afya waje na kadi za Bima ya Afya na shilingi 5000/= tahadhari) — njoo
na fedha
v.  Shilingi 20,000/= mitihani ya kujipima Mock (hjoo na fedha)
vi.  Shilingi 10,000/= ya kukodisha godoro kwa mwaka au aje nalo(hjoona fedha)
vii.  Shilingi 5000/= kwa ajili ya tahadhari ( haitarejeshwa )
Angalizo: -- Jumla ya ada na michango yote ni Tshs. 186,000/=
¢) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:-
(i) Ream 1 ya karatasi aina ya A4 ( kwa mwaka )
(ii) Vitabu vya masomo ya tahasusi husika
(iii) Scientific calculator
(iv) Godoro ( 2% kwa 6 ) au Tshs. 10,000/= kukodisha godoro kwa mwaka
(v) Mashuka pair 2 rangi ya pink, blanket 1, foronya 1 na Chandarua 1 (2% kwa 6 )
(vi) Vyombo vya chakula ( sahani, bakuli, kijiko na kikombe )

(vii) Ndoo 2 ndogo zenye mifuniko na beseni 1

(viii) Kwanja 1, jembe 1, reki 1, mfagio wa ndani 1 (brash) na mfagio wan je 1 (chelewa ndefu), panga 1 na
shoka 1.

(ix) Picha nne (4) za Wazazi na Ndugu wa karibu wa Mwanafunzi wanaoweza kumtembelea mwanafunzi
shuleni pamoja na namba zao za simu.

NB: Mwanafunzi aje na Nakala ya CHETI CHA MATOKEO (RESULT SLIP) na cheti cha kuzaliwa

Kwa ajili ya utambulisho wake

4.2 MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.
(i) Wizi
(i1) Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/ utoro
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(iii) Kugoma na kuhamasisha mgomo

(iv) Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/walezi na jamii kwa ujumla

(v) Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au na mtu yeyote Yule.

(vi) Kusuka nywele kwa mtindo usiokubalika. Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati
wote wawapo shuleni au kusuka kwa mtindo wa ususi usiokubalika na uongozi wa shule.

(vii) Kufuga ndevu.

(viii) Ulevi na unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya.

(ix) Uvutaji wa sigara.

(x) Uasherati, uhusiano wa jinsi moja, kuoa au kuolewa.

(xi) Kupata ujauzito au kutoa mimba

(xii) Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za nchi.
(xiii) Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana.

(xiv) Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni.

(xv) Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule.

(xvi) Kudharau Bendera ya Taifa.

(xvii) Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.

(xviir) Uharibifu wa mali ya Umma kwa makusudi.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII.

MKUU WA SHULE

Nakala: Katibu Mkuu

Wizara ya Elimu, Sayansi, Teknolojia na Mafunzo ya Ufundi,
S.L.P 9121,

DAR ES SALAAM.

Katibu Mkuu,

TAMISEMI,

S.L.P 9123,

DODOMA.

Afisa Elimu Sekondari (W)

Halmashauri ya Wilaya ya ltigi,



S.L.P 70,
ITIGI.

5.0: (@) FOMU YA MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI

JINA (Matatu) ....ooovvvviiiiiiiiiiieieenen,

TAREHE YA KUZALIWA ..........ccooeni. s e et
MAHALI ULIPOZALIWA: Kijiji/Kata ..................... , Wilaya .................. ,Mkoa....................
MAHALI UNAPOISHI: Mtaa ..................... ,Kata ... Wilaya .....cooovviiiiiiiinnn,
NAMBA YA SIMU YA MZAZIMLEZL ..o e
SHULE YA SEKONDARI ULIYOSOMA ..ottt
SAINT ..., TAREHE ...,

() FOMU YA KUKUBALI KUFUATA SHERIA NA MASHARTI YA SHULE

MImi e Ninakubali nafasi hii ya kidato cha ......................
Niliyopewa katika shule hii.

Nakubali kutii Sheria zote za Shule zilizopo na zitakazotolewa mua wowote niwapo shuleni. Ninaahidi kuwa
Sitashiriki/sitachochea/sitaongoza katika aina yeyote ya Mgomo na nitashirikiana na Walimu na Wafanyakazi
wote. Mara nipatikanapo na kosa lolote, hatua kali dhidi yangu ichukuliwe kati ya hayo yaliyoorodheshwa.

JinalaMwanafunzi ..........coovviiiiiiiiiiii i, Saini .oovvve Tarehe ....................
JinalaMzazi/MIezi ......ccoovvniiiiiiii i, Saini covvvie Tarehe ......ccovvennnnn.
Jina la Afisa Mtendaji Kijiji/Kata ........ouiniiniiiiiiii e ettt



ITIGI DISTRICT COUNCIL
ITIGI SECONDARY SCHOOL,
S.L.P 10,

ITIGIL.

To the Medical Officer,

Dear Sir/Madam

REF: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Please eXaminer MI/MISS ...ttt as to his/her fitness as a full time
(student of this school). May | kindly request you to fill in the given in the form here under.

Yours sincerely

The HeadMaster/Mistress

TO BE COMPLETED MEDICAL OFFICER

© ooNOk~wd R

Blood count (White blood cells) ........ooeiiniiiiiii
Sto0l EXAMINATION ...\ttt ettt e e e e e e
UTIINE EXAMINATION ...\ttt ettt ettt et e et et et et e et e et e et e e eareaneeen
Gestation ((for @irls only )......c.oouiiiiii i
Venereal diSEaSE .......oiineiiet i,

Defects of (a) the left and right €yes ..........cooiiiiii i e
Does not/have any chronic or family disease eg. Epllepsy, sickle cell, ............ccovviiiiiinnn.... and
certify that he/she is physically fit /infit to parsue student as stated above.
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Name and Signature of the Medical Officer.
Designation .........c.vveiviiiiiiiiii e



