

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA

SHULE YA SEKONDARI HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL,

S.L.P 265,
NZEGA.
TABORA.

Kumb. Na. HAMSS/JIF.5/2147/5/1-2018

Kwa

S.L.P

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA MASOMO YA KIDATO CHA TANO KATIKA SHULE
YA SEKONDARI HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL

Nafurahi kukutaarifu kuwa UMECHAGULIWA Kujiunga na masomo ya sekondari katika shule
ya sekondari HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL. Iliyopo Tarafa ya Nyasa, Wilaya ya Nzega,
Mkoani Tabora.

Utajiunga na masomo ya CBG KIDATO CHA TANO KWA MWAKA WA MASOMO WA
2018/2019 HONGERA SANA.

Shule itafunguliwa tarehefika tarehe hiyo bila kukosa.

Utakuwa mwanafunzi wa BWENI.

Barua hii imeambatanishwa na:-

1. Fomu ya kujiunga na mahitaji ya shule
2. Medical examination form
3. Form ya Mzazi kukiri taratibu za shule

KARIBU SANA HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL

.....

GODFREY J. NASSORO

MKUU WA SHULE

HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL

0786447013/0752179863

E-mail-godfreynassoro@ymail.com

1.0 SARE ZA SHULE

- (a) Shati mbili (2) nyeupe zenye mikono mirefu, suruali mbili (2) nyeusi. (ZISIZOBANA"model") na tai 2 nyeusi. Zitakaguliwa
- (b) Viatu pair mbili vya ngozi vyeusi vyenye kisigino kifupi vya kufunga na kamba
- (c) Soksi nyeusi ndefu pair 2
- (d) Aje amevaa suruali ya Dark Blue na shati la shule (ambazo hazibani)

2.0 MAVAZI MENGINE (nguo za michezo)

- (a) Nguo za michezo (Track suit rangi ya Dark Blue)
- (b) T-shirt ya rangi ya dark blue
- (c) Raba jozi moja
- (d) Bukta ya rangi ya blue

3.0 VYOMBO VYA CHAKULA

- (a) Sahani ya bati
- (b) Bakuli ya bati
- (c) Kijiko na umma
- (d) Kikombe cha bati
- (e) Ndoo za plastik 2 kubwa na ndogo (kuhifadhia maji yake) wakati huwa yanakatika.

1. MATANDIKO

- (a) Shuka mbili (2) blue.
- (b) Mto mmoja na foronya (blue)
- (c) Godoro la sponji futi $2\frac{1}{2}$
- (d) Chandarua kimoja cha $3\frac{1}{2}$

2. KARO YA SHULE

Ada (Karo ni Tsh 70,000/= kwa mwaka. Lipa ada hiyo Benki ya NMB A/C 51101200057 jina la Akaunti HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL SEKONDARI.

3. MAHITAJI MENGINE

- (a) Tsh 15,000/= kwa ajili ya mchango wa ukarabati
- (b) Tsh. 10,000/= kwa ajili ya mchango wa Taaluma, lipa A/C 51101200057
- (c) Ream moja ya karatasi A4 kila mwaka aje nayo
- (d) Fedha za tahadhari Tsh. 20,000/= ambazo hazirudishwi
- (e) Matibabu mwanafunzi anashauriwa kuja na BIMA ya Afya na fedha ya matibabu ambayo atakaa nayo yeye mwenyewe.

4. MAHITAJI MENGINE YANAYOPATIKANA SHULENI

Njoo na pesa tasilimu Tshs 45,000/- ili kukamilisha mahitaji (a-d)

- (a) T-shirt 2
- (b) Kitambulisho
- (c) Nembo
- (d) Sweta ya kujikinga na baridi

5. VIFAA VYA DARASANI

- (a) Daftari kubwa 7 (counter books)
- (b) Kalamu ya penseli na biki
- (c) Advanced learners Dictionary (English)
- (d) Kila mwanafunzi aje na kitabu kimoja kutokana na mchepuo wake (Kitakaguliwa wakati wa kuripoti) kurahisisha ujifunzaji.

6. VIFAA VINGINE

Leta kimojawapo kati ya vifaa vifuatavyo:-

- (a) Jembe moja na mpini
- (b) Slesher
- (c) Mfagio wa nje (wenye mpini)

(d) Mfagio wa ndani (soft bloom) na mopa

7. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE HII

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978. Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara yenye dhamana ya Elimu nchini. Kila mwanafunzi anatakiwa kuzingatia mambo yamsingi ambayo yatafafanuliwa kwa ufasaha zaidi atakapofika shuleni.

- (a) Heshima kwa Uongozi, Wazazi na Wanafunzi kwa ujumla
- (b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu
- (c) Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine zote utakazopewa
- (d) Kuheshimu kengele
- (e) Kufahamu na kuheshimu mipaka ya shule na kutoka nje ya shule kwa ruhusa ya maandishi
- (f) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule
- (g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unaotakiwa
- (h) Kuzingatia taratibu ya shule wakati wote
- (i) Kuheshimu na kusimama wima bendera ya Taifa inapopandishwa na kushushwa na wimbo wa Taifa unapoimbwa
- (j) Kuishi maisha ya ushirikiano na upendo
- (k) Kutotoa matusi, lugha chafu, kuzomea, kuanzisha au kushiriki migomo
- (l) Kusimama na kumsalimia Mwalimu au yeyote anayestahili anapopita ndani au nje ya darasa

MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE

1. Wizi wa aina yeyote.
2. Uasherati
3. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya (Bangi na aina nyingine)
4. Kupiga au kupigana kati ya wanafunzia au walimu nk.
5. Kuharibu kwa makusudi mali ya shule au mwanafunzi mwanzako.
6. Kudharau bendera ya Taifa
7. Kuoa au kufanya mapenzi ukiwa shuleni.
8. Kupatikana na hatia kumpa mimba au ujauzito mwanafunzi au msichana nje ya shule.
9. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au jamii inayokuzunguka shule.
10. Kukataa adhabu kwa kusudi
11. Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi shuleni

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA
SHULE YA SEKONDARI HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL

FOMU YA MZAZI NA MWANAFUNZI KUKIRI KUKUBALIANA NA SHERIA NA
KANUNI ZA SHULE

Sehemu A Ijazwe na Mwanafunzi na Sehemu B ijazwe na Mzazi/Mlezi.

Fomu hii irudishwe shule ni baada ya kujazwa

- A. Jina rasmi la mwanafunzi.....
- Masomo: (Tahasusi) uliyochaguliwa kusoma.....
- Mahali utokapo WilayaMkoa.....
 - Dhehebu lako.....
 - Naahidi kusoma kwa bidii na maarifa yangu yote pia nimesoma na kuelewa kanuni za shule na mahitaji ya shule na ahidi kutekeleza
 - Sahihi ya mwanafunzi.....
 - Tarehe.....

B. Mzazi

- Jina la mzazi.....
- Anwani.....
- Namba ya simu.....
- Baada ya kusoma na kuelewa Sheria, Kanuni na mahitaji ya shule:-

Naahidi yafuatayo:-

- (I) Kumhimiza mwanangu kuheshimu na kufuata sheria na kanuni za shule
- (II) Kulipa ada na mahitaji yote ya shule
- (III) Kushirikiana na shule katika kulea mwanangu
 - Sahihi ya mzazi.....
 - Tarehe.....

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA
SHULE YA SEKONDARI HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL

STUDENT MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by a government medical officer and returned to the Headmaster
Hamza Aziz Ally Secondary school)

NAME.....

(Please examine the student named above and comment on his or her health recording to the following items. Kindly put a tick in out of either YES or NO whichever is applicable)

1. Does the student have problem in connection with

A: Sight?.....1.NO.....

If YES state.....2.YES.....

B:Hearing?.....1.NO.....

If YES state.....2.YES.....

C: TB.....1.NO.....

If YES state.....2.YES.....

D: Blood pressure.....1.NO.....

If YES state.....2.YES.....

E: Any other Health problems.....1.NO.....

If YES state.....2.YES.....

F:Syphilis and other venereal diseases1.NO.....

If YES state.....2.YES.....

I: No please state.....

Name and signature.....Designation.....

.....Date Official stamp