JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAMISEMI, UTUMISHI NA UTAWALA BORA.
HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU

SHULE YA SEKONDARI DAKAMA,
S.L.P. 20,

USHETU - KAHAMA

SIMU Na: 1. MKUU WA SHULE: 0766759224 / 00653372668 / 0620539153
2. MAKAMU MKUU WA SHULE: 0769223710 / 0685262213 / 0659 131514
3. MATRON: 0769441591/ 0783085464
4, PATRON: 0764871492 / 0628203140
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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI DAKAMA KIDATO CHA TANO (5) MWAKA
2018 / 2019

Kwa niaba ya watumishi wote wa Shule hii, ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na Shule hii
nzuri kidato cha tano (5) mwaka 2018. Aidha nachukua fursa hii kukupongeza na kukukaribisha sana
kwenye Shule yetu. Shule hii ni ya Serikali na ni ya mchanganyiko (Co- Education), yenye usajili Na. $.1038.
Shule ina wanafunzi wa Bweni (A-level) na Kutwa (O-level) na ina kidato cha kwanza hadi cha sita; ikiwa na
michepuo ya PCM na HGL.

Shule ya Sekondari Dakama iko Km 23 kusini mwa Mji wa Kahama kando kando mwa barabara iendayo
ULOWA au KASHISHI / URAMBO kutokea Kahama Mjini; na Km 3 kabla ya kufika senta ya IBOJA yalipo
Makao Makuu ya Kata ya UKUNE na Tarafa ya DAKAMA.

Shule hii ipo pembeni mwa Mji, mahali patulivu na pazuri sana kwa kusoma na kujifunza. Unatakiwa kusoma
kwa bidii sana kutimiza lengo la Taifa. Mheshimiwa Benjamini.W.Mkapa Rais wa awamu ya 3 wa Jamhuri
ya Muungano wa Tanzania alisema- nanukuu” Tunafanya kila tuwezalo kuwapeni Elimu, lakini uamuzi
wa kutumia Elimu hiyo ni wenu. Tambueni kuwa upo mzigo mkubwa wa kuendesha nchi hii
unawasubiri. Jiandaeni vizuri, someni kwa makini msituangushe na zaidi sana msipate UKIMWIL
Thamani yenu ni kubwa sana na ni ya kudumu. Msiipoteze kwa tamaa za mwili zipitazo.”

USAFIRI:

Usafiri kutoka Kahama Mjini kwenda Shuleni ni wa uhakika kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 12:00 jioni
kwa Hiace na mabasi makubwa yapitayo Shuleni yakienda Urambo kupitia Iboja. Utashushwa Shuleni kabisa
(DAKAMA SEKONDARI). Nauli halali ni Tshs. 4,000/= kwa Hiace na Tshs 3,000/= mabasi makubwa kama
BALELE, SHEMSA, BEDUI n.k. Gari hizi hupaki Stand ndogo au eneo lijulikanalo kama DODOMA Gari zote
zinazoenda Ulowa, Makazi, Kashishi kupitia IBOJA zitakufikisha. Usipande gari za Bulungwa au Butibu.



Panda gari zinazopitia Iboja naomba ushushwe Shuleni Dakama Sekondari. Usafiri wa pikipiki / Bajaji upo

japo ni ghali.

MUHULA WA KWANZA:
Muhula wa masomo utaanza Julai - 2018. Unatakiwa kuripoti kuanzia tarehe 30/06/2018. Wanafunzi wa

kidato cha tano watakaochelewa zaidi ya,13/07/2018 hawatapokelewa. Wizara itajaza nafasi hizo kwa
kuwapa wanafunzi wengine.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:
1. SARE YA SHULE (DARASANI)
A. WASICHANA.
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Sketi (2) ndefu zinazovuka magoti (rangi ya dark blue) sketi mbili (02) zinapatikana
Shuleni, njoo na Tshs 40,000/=

Shati mbili (2) nyeupe mikono mifupi

Soksi nyeupe jozi mbili (2) fupi za kawaida

Viatu vya ngozi vya kufunika vya kufunga kwa gidamu

Rangi ya Hijabu iwe nyeupe kwa atakaye tumia na ifuate maadili ya kidini (Ndefu).

Njoo na vifaa na mavazi ya michezo kama raba, Track Suit na Jessy. Ni lazima kila
mwanafunzi kucheza isipokuwa kwa ushauri wa Daktari.

Sweta la Shule rangi ya dark bluu.

B. WAVULANA.

Suruali (2) rangi ya dark blue zinapatikana Shuleni, njoo na Tshs 40,000/=

Soksi nyeupe jozi (2) fupi za kawaida

Viatu vya ngozi vyeusi vya kufunika na siyo buti wala ghorofa (High Heeled Shoes) viwe
vya kufunga kwa gidamu (Kamba za viatu)

Njoo na vifaa na mavazi ya michezo kama, Jessy viatu / raba za michezo. Ni lazima kila
mwanafunzi kucheza isipokuwa kwa ushauri wa Daktari.

Mashati meupe (2) mikono mifupi.

Sweta la Shule rangi ya dark bluu.

2. ADA YA SHULE ILIPWE BENKI - N.M.B

0
0..

>
S

2o

»
e

Tsh. 70,000/= kwa mwaka

Tshs 35,000 /= kwa muhula

* Leta BPS (Original Copy) kwa Mhasibu wa Shule na hakikisha unapewa stakabadhi ya Serikali
JINA LA AKAUNT YA ADA:- DAKAMA SECONDARY SCHOOL CAPITATION A/C-

NA.30601200112 (NMB)

3. MICHANGO YA SHULE ILIPWE BENKI (NMB)
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Tahadhari Tshs 10,000/= Hii hairudishwi hufidia uchakavu anwai mwanafunzi awapo
Shuleni

Kitambulisho Tshs. 5,000/=

Nembo ya Shule Tshs.2,000/=

T.shirt za Shule (Darasani & Kushindia) Tshs 15,000/=
Taaluma Tshs 20,000/= kwa mwaka

Ulinzi Tshs 10,000/= kwa mwaka



Matibabu Tshs. 40,000 /= kwa mwaka haijalishi una bima ya afya.

Maji Tshs.45,000/=kwa mwaka au 22,500 kwa muhula.

Mahafali Tshs. 20,000/=

JINA LA AKAUNT YA MICHANGO:-DAKAMA SCHOOL FUND A/CNA.30601100137.
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(B) Ukarabati wa samani Tshs 30,000/= ilipwe katika A/C30601200111
(NMB - DAKAMA - DEVELOPMENT A/C)

(C) VITU VINGINE MUHIMU VYA KUJA NAVYO:-

(1) Rimu moja(1) ya karatasi A4 kwa mwaka.

(i) Form Four (IV) Result Slip (Original)

(iii) Pesa za matumizi binafsi

(iv)  Mfagio mmoja wa chelewa (mgumu) wenye mshikio wa mti.

(v) Panga moja kwa kila mwanafunzi.

(vi) Ndoo moja ya lita 20 kwa kila mwanafunzi (Itakabidhiwa Ofisini).
(vii)  Mfagio laini (Soft bloom).

VITABU :-
Mwanafunzi wa kidato cha tano PCM / HGL anashauriwa kuja na vitabu muhimu kwa

tahasusi yake kwa matumizi binafsi. (kwa HGL waje na Advanced learners Dictionary n.k. na
kwa PCM Scientific Calculator n.k.)

MAHITA]JI YA MWANAFUNZI WA BWENI ANAYOTAKIWA KUJA NAYO SHULENI

NA. MAHITAJI P .
1 GODORO LA SPONJI FUTI 21X6
2 BLANKETI KWA AJILI YA BARIDI

'3 | SANDUKU LA CHUMA

| 4 NDOO KWA AJILI YA USAFI BINAFSI
5 BESENI LA KUOGEA.
6 MASHUKA MANNE, MAWILI RANGI YA LIGHT BLUE NA MAWILI YA PINK.
7 TAULO
8 SABUNI ZA KUTOSHA
9 MAFUTA YA KUPAKA
10 LESSO
11 NDALA/SENDO /OPEN SHOES
12 | KIWI NA BRASHI
13 MSWAKI NA DAWA YA MENO
14 KITANA
15 KIKOMBE CHA KUNYWEA UJI
16 KIJIKO o
17 SAHANI NA BAKULI
18 NETI YA MBU ( NI LAZIMA)
19 DAFTARI KUBWA ( COUNTER BOOKS)NA KALAM ZA KUTOSHA
20 NGUO MBILI ZA KUSHINDIA ZINAPATIKANA SHULENI, NJOO NA TSHS 40,000/=
21 TOCHI (KURUNZI)
22 TRACK SUIT PEA MOJA ZAMBARAU (MBEYA CITY)
23 KITENGE DOTI MOJA (Wasichana)




NB: 1. Mwanafunzi aje na Bank Pay in Slip tatu(Ada, Michango na Ukarabati) ambazo zina jina la
mwekaji ni la mwanafunzi husika.

2. Nguo za kushindia (zilizoshonwa Shuleni) ndizo zitavaliwa tu uwapo nje ya darasa na si nguo
zingine.

3. Nguo za nyumbani haziruhusiwi kabisa Shuleni. Mwanafunzi anaporipoti Shuleni awe amevaa TRACK
SUIT iliyoelekezwa (MBEYA CITY)

4. Mabhitaji ya vitu vidogo vidogo yatapatikana (yanauzwa ) kwenye duka la Shule.

5. Fika mapema shuleni ( kabla ya saa 12:00 jioni ) ili uweze kupokelewa na kupewa huduma

mara ufikapo.

COSMAS.].CHAMOTO
MKUU WA SHULE
MKUU WA SHULE "

SHULE YA SEKONDARI DAKAMEA
S.L.P. 20 USHETU



THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
THE PRESIDENT’S OFFICE REGIONAL ADMINISTRATION,LOCAL GOVERNMENT,CIVIL SERVICES AND
GOOD GOVERNANCE
DAKAMA SECONDARY SCHOOL

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
PART "A” {12 - g SO R S LT SIS T

To The Medical Officer, BRI smsvmsgapmmsassssmssnsmonssncumvms
o AEADMASTER

DAKAMA SECONBARY SCHOOL
..................................... e TG R T

Namre of studenbits Fill o comos mmsimmmmsstiiosmmmelsm s s s s e Byl
Please examine the above as to his / her physical and mental fitness for a full time study (two years course)
The examination should include:-

)] (a) Eye - sight (b)Hearing (c)Speech (d)Limbs
(e)Chest (f) Veneral Diseases (g) Epilepsy (h) Leprosy

(i) Cirrho’ssis
(iii)  Other diseases
(iv) Pregnancy ( for ladies)

PART “B” (To be completed by Government Medical Officer)
[ have examined the above named person and consider that he / she is physically FIT / UNFIT and
mentally FIT / UNFIT for a full time of four years study / course.

(i) D D 1 1 e
(D) Hearing.: s it s e s e s e
(C)Speechs v
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(ii) {2) NeUrosis: ... e cemeccecceeeinee s s (b) Cirrh’osis: o ue e et e e
(1ii) Other SEriOUS QISBASES . ottt e et vt et e ens e e e e s as e e e s sas em e ne see e e eanen

(iv) EReOnanEe. St et h R e s el e S ot e L Rt

PART “C”™:

SIGNATURE ......ccimminimmanpnmmmevmnsnssnnsa B O A FION: o cucusnmsssssosssssmusnsns dssmussssasssss



