OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KOROGWE (V)

SHULE YA SEKONDARI BUNGU,
P.O BOX 514,
KOROGWE - TANGA.
Barua pepe:bunguhighschool2016@gmail.com
15/05/2018
Namba za Simu
Mkuu wa shule - 0713 255403
Makamu Mkuu wa Shule - 0716-033113
Matroni -0653-789381

Mzazi/Mlezi wa MWanafunzi ..o

YAH: MAELEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI YA BUNGU
HALMASHAURI YA WILAYA YA KOROGWE
TANGA MWAKA 2018.

Ninafurahi kukuarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga kidato cha tano (v) tahasusiya
History,Geography na Kiswahili (HGK) katika shule hii mwaka 2018.Shule ya Sekondari ya Bungu ipo
Umbali wa Kilomita 49 kutoka kituo cha Mabasi cha Wilaya ya Korogwe.Usafiri wa mabasi unapatikana
katika kituo cha mabasi cha mji wa Korogwe kuanzia asubuhi hadi saa 10:00 jioni,nauli ni shilingi

4,000.Shuka kituo cha Bungu (Kibaoni).Chukua Tax 3000 au chukua pikipiki ikupeleke shule ya Sekondari
ya Bungu nauli 1,000.

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 16,JULY 2018 unatakiwa kuripoti kuanzia tarehe
16/07/2018 Na mwisho wa kuripoti ni tarehe 31 JULY 2018,

2.0 Mambo ya kuzingatia:

2.1 Sare za Shule

Mwanafunzi anatakiwa kuja na vitu vifuatavyo kwa ajili ya sare za shule:-

a. Sketi mbili (2) na tai moja rangi ya Orange (sketi isibane na ivuke magoti)-unaweza kushona hijabu
rangi ya hijabu ifanane na sare za shule.Mshono wa sketi ni linda box.

b. Nguf:;'za kazi na kushindia eneo la shule (shamba dress),(gauni rangi ya kijani liwe refu na lisibane
mwiii.

¢. Mashati mawili (2) meupe. Mikono mirefu (NJOO NAYOQ).

d. Sare za Michezo za shule hii ni Track suit ran
mchoro, njoo na viatu vya Michezo.

e. Viatfx vya Shule ni vyeusi vya kufunga na kamba,viwe na visigino vifupi.
f. Soksi nyeupe jozi mbili za shule.

€ Sweta rangi ya damu ya mzee mikono mirefu njoo nalo

gi ya blue na Tshirt moja blue isiyo na maandishi wala
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2.2. ADA NA MICHANGO YA SHULE. . _ . N
2 Ada va shule kwa mwaka ni shilingi 70.000/=, Unaweza kulipa TSh.32, OUOE kwa muhula
Fedha hizo zilipwe kwenye Akaunt ya shule namba 41501100023 _NM.B. Jina la akaunti “[Illgl:l

See Reccurent na mwanafunzi aje na risiti ya malipo ya benki 1kiwa imeandikwa jina sahihr la

mwanafunzi.

b. Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi.-
1. Shilingi 15,000/= Ukarabati wa samani
i Shilingi 6,000/~ Kitambulisho na picha

iii.  Shilingi 20,000/=Taaluma

iv.  Shilingi 30,000/= Kuwalipa wapishi walinzi na vibarua wengine.

\

v.  Shilingi 2,000/= Nembo ya shule. .
vi.  Shilingi 10,000/= Kwa ajili ya huduma ya kwanza. Tshs 5,000/= bima ya afya na Tshs
5,000/= ;
vii.  Shilingi 20,000/= mitihani ya kujipima (Mock)
viii.  Fedha ya tahadhari 5,000/= (Haitarejeshwa).

Fedha zote ziingizwe kwenye akaunti iliyotajwa hapo juu.

c. Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuja nayo shuleni.

i. Ream ya karatasi A4 (1) kwa mwaka.
i,  Vitabu vya masomo ya tahasusi husika. Angalia orodha ya nyuma.

iii.  Scientific calculator.
iv.  Godoro fi 3 inch 4. _
v. Mashuka 2 moja la pink moja light blue, foronya 1, blanketi 1.
vi.  Vyombo vya chakula. : i
vii.  Sahani, Bakuli, Kijiko na kikombe.
viii. Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko.
ix. Kwanjal,Jembe 1, Reki 1.

x.  Koti la mvua/ Mwamvuli.

xi.  Mafaili manne (4) ziwe past papers za masomo ya tahasusi yako.

2.3. MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA UKAFUKUZWA SHULE.

1. Wiz

ii.  Uasherati na ushoga.
iii.  Ubakaji ;
Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji wa bangi cocaine,mirungi,kuberi, sigara, .n.k.
Kupiga au kupigana, Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
Kudharau bendera ya taifa.

Kuoa au kuolewa.
Kugoma au kuchochea na kuongoza mgomo au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.

Kufanya jaribio lolote la kujiua au kutishia kujiua kama kunywa sumu.

Kukataa adhabu kwa makusudi. :

Myvanafunzi haruhusiwi kuwa na simu ya mkononi, na pasi ya umeme, au kifaa chochote kinachotumia
umeme mfano hita, .

xii.  Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku tisini (90) bila taarifa/ Utoro.

xiti.  Kusuka nywele au kuwa na nywele ndefu. '

xiv.  Kufuga ndevu.
xv.  Kutembelea majumba ya starche na nyumba za kulala wageni (guest).

xvi.  Kuhanbu mali ya umma.

“KARIBU SANA KATIKA SHULE HII”



OFIS! YA WAZIRI MKUU
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KOROGWE (V).

(B). REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION.

BUNGU SECONDARY SCHOOL,
P.O.BOX 514,
KOROGWE - TANGA.

Email: bunguhighschool20] 6@gmail.com

MEDICAL OFFICER ............o........... corvrneeenie . GOVERNMENT HOSPITAL.

Please examine the above named student to ascertain his/her fitness for further studies.

HEAD OF SCHOOL.

MEDICAL CERTIFICATE:

[To be completed by the medical officer].

I'have examined the above named students with regard to:

B oo 58 e IR s s TR cwowennn Chesto o Eyes... ...
SpleanbdomenUrmeStool
Hemoglobin.................... Sicklecell............. . AT - . S

And I considered.
He /She is good health, free from infection diseases, worms, bilharzias, and fit to £0 to school.

He /She is now to return to schoo] having treatment for
Name& signature of medical officer... .....
Date .

NB. JAZA FOMU BRIl NYUMBANI KABLA YA KUFI i -
KA SHULENI A g
UNAPORIPOTI UWE NAYO, U SIKU YA KURIPOTI,
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OFIST YA WAZIRI MKUU.
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURL YA WILAYA YA KOROGWE (V)

SHULE YA SEKONDARI BUNGU,
STP 5S4,

KOROGWE ~-TANGA.

TAREHIE el AR )
Ematl bingrdughschool2016@gmail.com

(C). FOMU YA KUKUBALI NAFASEULIYOPEWA.

SEHHEMU A: TAARIFA ZA MWANAFUNZIL
S IO csinanmsn
Tarche ya kuzaliwa. .. ..
Wilaya alipozaliwa.........................Kata. oK
Kukubali nafasi. (Ijazwe na mwanafunzi).

M oo veeieiiiiesieieenne.....oniMesOma Na Kuelewa maagizo yote
ya shule ya sekondari ya Bungu na ninakubali kutimiza masharti yote ya shule ikiwa ni pamoja na uletaji
wa vifaa vinavyohitajika na kutii sheria zote za shule Nitakapokuwa shuleni Bungu nitajitahidi kadn ya
uwezo wangu kuzingatia yote ambayo wanafunzi wanatakiwa kutimiza katika suala zima la kupata

Elimu ya kujitegemea.

Sahihi ya mwanafunzi ..............c.ccoeo oo Tarehe
SEHEMU B: TAARIFA ZA MZAZI/MLEZI (IJAZWE NA MZAZI /MLEZI).
Yeve i mzazifMlezi ... .. coonve cocnrn menissnoninn susn ssnmss snense sus are oo awnsnn soxmasiine

KAZI YAKE ... eeveevesveeereeennesunionn vrmns sam sn ses samnm sas srmsnn see b 450 508 HEE AEE #08 B0 En san sn tad e re s

Anvwani ya mzazl £ IR, ... xeenonr wossn s s vos issmsmsmmis s iS58 ssaag s vsssus i
Namba tatu za simu ikiwemo ya mzazi/mlezi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi

UTHIBITISHO
I st wsssmsnincs kst st S T B censnn e zZAZY/mlezi

e e e e e e e et e e et tae evttes se sanane svn 2o see ees aes oeeone oo NiMeEhakikisha kwamba maagizo
yote nimeyaelewa na mtoto wangu amejaza kikamilifu sehemu A hapo juu.
o TR, Bk 1) 1 RS

-1 (] o[ A

“Njoo na picha nne (passport size) tofauti za wazazi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi
wanaoweza kumtembelea shuleni”
NB. JAZA FOMU HII NYUMBANI KABLA YA KUFIKA SHULENI AU SIKU YA KURIPOTI,

UNAPORIPOTI UWE NAYO.

Saini ya Mkuuwa Shule ...
JinalaMkuuwa Shule ...
Ivihuri wa Mkuu wa Shule ..................

"KARIBU SANA KATIKA SHULE HIt”



