JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

Tawala za MKOA na
Serikali za Mitaa,

Anuani ya Simu: “TAMISEMI”
Simu Na: (026) 2322848, 2321607

2322853, 2322420 Jengo la Mkapa,
Nukushi: (026) 2322116, 2322146 2 Barabara ya hospitali,
2321013 A : S.L.P. 1923,
Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz 41185 DODOMA.
Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. AH.129/161/01 27/12/2018

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa kwa kushirikiana na
Taasisi ya Benjamin Mkapa pamoja kupitia mradi wa Mfuko wa Dunia
wa kupambana na magonjwa ya Kifua kikuu, Malaria na HIV/AIDS na
Mradi wa Mkapa Fellows Program inapenda kuwataarifu waombaji
wote walioomba nafasi mbalimbali za kazi kupitia nafasi zilizotangazwa
na Ofisi ya Rais -TAMISEMI kuwa mchakato wa kuwapangia vituo vya
kazi kwa awamu ya pili kwa kujaza nafasi za ambao hawajaripoti

kazini, hivyo mnatakiwa kuripoti katika vituo vyenu vya kazi.

Watumishi wote waliopangiwa vituo vya kazi wanatakiwa kuzingatia

maelekezo yafuatayo: -

Kuripoti Dodoma tarehe 7/01/2018 kwa ajili ya kupatiwa mafunzo
ya awali yatakayofanyika katika ukumbi wa Central Administration
Dodoma. Aidha, mara baada ya mafunzo hayo watumishi wote
watatakiwa kuripoti kwenye vituo vya kazi na ambao watashindwa

kuripoti nafasi zao zitajazwa na watu wengine.

Gharama za kujikimu zitalipwa na Benjamin Mkapa Foundation

Kuwasilisha kwa waajiri wao vyeti halisi (Originals Certificates) vya
masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea kwa ajili ya

kuhakikiwa na waajiri kabla ya kupewa barua za ajira.

Kuwasilisha nakala ya cheti cha Taaluma na cheti cha kidato cha 4
pamoja na cha 6 (iwapo anacho), na viwe vimethibitishwa na Hakimu

au Wakili.
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Kuwasilisha nakala ya cheti cha usajili/leseni, cheti cha mazoezi kwa
vitendo (internship) kwa kada zinazohusika kama vile; madaktari,
wafamasia, wateknolojia na wauguzi.

Kuwasilisha picha za ‘passport size’ za kwako binafsi nne (4) kwa
ajili ya usajili katika mfuko wa Bima ya Afya (NHIF), Usajili katika
mfuko wa Hifadhi ya Jamii na kwa ajili ya kumbukumbu za ofisi na
maelezo binafsi (CV), ikionyesha umri, anuani kamili ya Posta na
barua pepe na namba ya simu ya kiganjani, pamoja na anuani/
namba ya kiganjani ya wadhamini wako wasiopungua watatu (3).

Kuwasilisha Picha mbili (2) “passport” za kila mwanafamilia
au/na wategemezi wanne (4) kwa ajili ya Usajili katika mfuko
wa Bima ya Afya (NHIF) kama unao.

Kuwasilisha nakala ya cheti cha kuzaliwa cha kwako binafsi
na vya watoto au/na wategemezi kama unao.

Cheti kilichothibitishwa cha ndoa kama mtumishi husika
amefunga ndoa.

Taarifa za benki zikionyesha Akaunti namba, Jina la Benki na
Tawi la Benki Husika.

Hakutakuwa na mabadiliko ya vituo kwa watakaoshindwa kuripoti
katika muda uliopangwa, nafasi zao zitajazwa na waombaji wengine
haraka iwezekanavyo.

Orodha ya majina ya watumishi wote waliopangiwa vituo vya kazi
yanapatikana kupitia tovuti ya Benjamin Mkapa Foundation
www.mkapafoundation.or.tz na ile ya OR TAMISEMI
www.tamisemi.go.tz.

e Aidha tunapenda kuwafahamisha wote waliopangiwa kuwa, ajira
hizi ni za mkataba na zinasimamiwa na Taasisi ya Mkapa kupitia
mradi wa Global Fund na Mradi wa Mkapa Fellows na kuratibiwa
na OR-TAMISEMI kupitia Mikoa na Halmshauri. Pia tunapenda
kuwafahamisha kuwa pamoja na kuwa ajira hii ni ya mkataba,
kabla au baada ya kukamilika kipindi cha mkataba, waajiriwa
wote katika miradi tajwa watapata nafasi ya kujiunga katika
utumishi wa umma kulingana na Sheria, Kanuni na Taratibu za
Serikali za Ajira.
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