JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Rangi ya skirt. OFISI YA RAIS-TAMISEMI

Namba za simu Shule ya secondary ABDURAHIM-BUSOKA
Mkuu wa shule 0753062074 S.L.P 347.

Makamu Mkuu wa shule O F65 20 G22 Tarehe 25/05/2018

Matron/Ratren 0765123281

Mzazi/Mlezi wa mwanafunzi

S.L.P

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI
ABDULRAHIMU-BUSOKA

HALMASHAURI YA MJI KAHAMA MKOA WA SHINYANGA MWAKA 2018

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha Tano katika
shule hii mwaka 2018 tahasusi ya......... Shule ya Sekondari ABDULRAHIMU-
BUSOKA ipo umbali wa Kilometa 07 Magharibi mwa mji wa KAHAMA mwelekeo wa
barabara ya Kahama-Bukoba, shule ipo mkono wa kulia ukipita kidogo senta ya
Manzese, Usafiri wa basi kutoka mjini unapatikakana katika kituo cha mabasi
‘KAHAMA BUS STAND’ nauli ni shilingi 1,000/= kwa Hice, shilingi 1500 kwa Bajaji
na shilingi 2000 kwa Pikipiki.



Muhula wa masomo unaanza tarehe 02/07/2018, Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti

shuleni tarehe0%/07/201§, Mwisho wa kuripoti ni ndani ya siku 14 kuanzia tarehe ya
kufungua shule.

2. Mambo muhimu ya kuzingatia:-
2.1 Sare ya shule
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a) Sare ya shule hii ni skirt 02 za rangi ya Darkblue green zinazovuka magoti
kwenda chini na mashati 02 meupe yenye mikono mirefu pamoja na t-shirt moja
ya kijivu (t-shirt zinapatikana shule kw ash 10,000/=).

b) Mshono wa skirt ni Linda Box (marinda madogo matatu pembeni, moja kubwa
kati kati mbele na nyuma)

c) Rangi ya hijab (kijuba) ifanane na sare ya shule (yaani nyeupe).

d) Sare ya michezo ni track suit ya rangi ya blue (suruali na koti lake).

e) Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi.

f) Soksi jozi mbili nyeupe.

g) Sweta 01 yenye mikono mirefu ya kijivu yenye shingo V na michirizi mieupe
shingoni na mikononi.

h) Nguo za kushindia (shamba dress) 02 rangi light blue ya mikono mifupi
inayovuka mabega aina ya mshono ni solo.

i) Tai ndefu 01 ya rangi ya kijivu na mistari mieupe, pia zinapatikana shule kwa bei
ya shilingi 5,000/= (kwa mwanafunzi atakayeshindwa kuzipata)

M‘LCI’\Q-
2.2 Ada ma Misheny' va shule

a) Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000.00 unaweza kulipa kiasi cha shilingi
35,000.00 kwa muhula au kulipa ada yote kwa mara moja. Fedha hizo zilipwe
kwenye Akaunti ya shule Na.30610011768 jina ABDULRAHIM
BUSOKA SEKONDARI katika benki ya NMB (tafadhali andika
jina la mwanafunzi kwenye paying slip).

Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni:-

Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani za shule.

Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho na picha.

Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma. |

Shilingi 30, 000/= kwa ajili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua wengine.

Shilingi 2,000/= kwa ajili ya nembo ya shule.

Shilingi 10,000/= kwa ajili ya huduma ya kwanza Tshs.5, 000/= na Bima ya afya
Tshs.5, 000/= (wanafunzi wanashauriwa kujiunga na mfuko wa Bima ya afya CHF
kikaya wakiwa shuleni).

Shilingi 20,000/= mitihani ya kujipima mock.

Fedha ya tahadhari 5,000/=(haitarejeshwa).

Angalizo: jumla ya ada na michango kwa mwanafunzi :-
> Bweni ni shilingi 1'78,000/=;



¢) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:-

i) Ream ya karatasi 1(kwa mwaka)

ii) Vitabu vya masomo ya tahasusi husika (HKL, HGL, HGK,)
iv)  Godoro. Fud: 2Y% au kv
v)Mashuka pair 2 yenye rangi ya lightblue, blanket 1, foronyal,chandarual, pamOp na s
vi)  Vyombo vya chakula (sahani, bakuri, kijiko na kikombe)
vii)  Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko.
viii) Kwanjal, jembel, rekil, mifagio ya ndani na nje.
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3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA
SHULE.
(i) Wiz
(ii) Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/utoro
(iii) Kugoma na kuhamasisha mgomo
(iv) Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake,walimu/walezi na jamii kwa ujumla.
(v) Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi kumpiga mwalimu au na mtu yeyote Yule.
(vi) Kusuka nywele kwa mtindo usiokubalika wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na
nywele fupi wakati wote wawapo shuleni.
(vii)Kufuga ndevu
(viii) Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya
(ix) Uvutaji wa sigara.
(x) Uasherati, uhusiano wa jinsi moja, kuoa au kuolewa.
(xi) Kupata ujauzito au kutoa mimba.
(xii) Kushiriki matendo ya uharifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za
nchi;
(xiii) Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana
(xiv) Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni
(xv)  Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule
(xvi) Kudharau Bendera ya Taifa
(xvii) Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kama kunywa sumu n.k.
(xviii) Uharibifu wa mali ya Umma kwa makusudi.
4. Viambatisho na Fomu Muhimu
a) Fomu ya Uchunguzi wa Afya (Medical Examination Form) ambayo itajazwa na
Mganga Mkuu wa Hospitali ya serikali.
b) Fomu ya maelezo binafisi kuhusu historia mwanafunzi/mkataba wa kutoshiriki
katika mgomo, fujo na makosa ya jinai.
¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na kulipa ada, michango na
maelekezo mengine yatakayotolewa shuleni.
d) Picha nne(4) za mzazi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoeaza
kumtembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu
5. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.
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MEDICAL CERTIFICATE FORM

To be completed by a Government medical officer in respect of FORM ' Entrants:
SOlent’s Full T ...conniumnsannonssmasssassmsssssmmn s i S e e
Blood count (red and White) ...... ..o vesssissacissssssmsues suvis

N £070) B0 €: 1110107 1810 ) | N

ADDITION INFORMATION: physical defects or impairments, infections, chronic or
family Diseases etc.

............................................................................................................
............................................................................................................
............................................................................................................

...........................................................................................................

I certify that the person examined above is fit/unfit for admission into a boarding
secondary school.



MAELEZO BAYANA (IJAZWE NA MLEZI/MZAZI)

HISTORIA YA MWANAFUNZI

1. Jimakamili lx mwanalonzi ....c.ommsmemsmanminsssnimss stssasanmsnsnenss

2. Tarehe 78 KUBAIIWA .. connnvonnnnssmesnmsssnsss s SEdis soem sEs shE SRR S NR B SR RS

3., 108 B BabAMAIREE . cocvniivisvsnimanmnsessprss s s e e
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5. Kazi afanyayo BB ....cccovcserais i sirecssavinisssosso

O  Kam) STNVOVO TR ..o.onieomsnrsncioninnsnsioisrbmnisininsss RS AR TR ERRTS

7. Anuani ya Baba/MMIA ... v cnsmsssass v s s

8. Anakilema chochote ..o

9. Anapendelea kushiriki michezn gani? .......cccnvevcminsnmivirsssisnsssessasscsns

10. Taja ndugu wasiopungua wanne (4) wa karibu wanaoweza kutoa
msaada/kumtembelea mwanao awapo shuleni pale inapobidi.

s/no | JINA UHUSIANO | KAZI NO. ZA SIMU

MAKUBALIANO (IJAZWE NA MWANAFUNZI /MZAZI)

1. Baada ya kusoma kwa makini maelekezo, taratibu za sheria za shule mimi

Naahidi kuwa nitatekeleza kwa vitendo yote yaliyotajwa na kwamba itakuwa kosa
kukiuka taratibu kanuni na sheria za shule.

F U S — nimesoma sheria na
taratibu za shule za makubaliano nazo na kwamba kama mzazi nitakuwa msitari wa
mbele kushirikiana na walimu katika kusimamia malezi, nidhamu na taaluma ya
mtoto wangu.

SAIM o civnmivsssssmmiinspo s SR R RS
SHULE YA SEKONDARI ABDULRAHIM BUSOKA
KAHAMA
SHINYANGA.
Rangi ya sketi




