Namba za simu: [ ;]‘ b
Mkuu wa Shule: 0622798629/0673372107 Fc&]/ %,
Makamu Mkuu wa Shule: 0627023892 L 4
Barua pepe: secondarynyakato@yahoo.com

1. (a)

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI)
HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
Shule ya Sekondari Nyakato, S.L.P 6., Bukoba.

- Fyakaio W

...............................................

..............................................

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO SHULE YA
SEKONDARI NYAKATO HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
MKOA WA KAGERA MWAKA 2018.

Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na masomo vya kidato cha
tano katika shule hii mwaka 2018 kwa Tahasusi ya ............. Shule va Sekondari
Nyakato ipo umbali wa Kilometa 6 Kusini mwa mji wa Bukoba, Usafiri wa pikipiki
kutoka mjini kufika shuleni ni Tshs. 2,000

Muhula wa masomo unaanza Julai, 2018. Mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe
....... na mwisho wa kuripoti ni tarehe.......

ADA NA MICHANGO
Mchanganuo ufuatao ni wa malipo ya ada na michango itakayolipwa.

S/IN

MALIPO KIASI ‘

Ada 70,000/= kwa mwaka J




S/N | MALIPO KIAST
1. Tahadhari 3,000/= inalipwa mara moja na haitarejeshwa
2. | Taaluma 20,000/= kwa mwaka N i
3. Walinzi, wapishi na wafanyakazi | 40,000/= kwa mwaka
y . wengine
' 4 Huduma ya kwanza na Matibabu 20,000/= kwa mwaka
5. | Kitambulisho na picha 6,000/= inalipwa mara moja
6. Nembo va shule 2,000/= mara moja
7 Mabhafali 3.000/= kwa mwaka
8 Michezo 5,000/= kwa mwaka ,'
9 Mitihani ya kujipima ( Mock) 20,000/= mara moja ( Inalipwa muhula wa I
kidato cha sita)
10. | Mtihani wa Pre-Necta 10,000/= mara moja (Inalipwa muhula wa I
kidato cha sita)
11. | Mtihani wa Taifa (Necta) 30,000/= mara moja (Inalipwa muhula W:-l_[|
kidato cha sita)
12. | Ukarabati na samani 15,000/= kwa mwaka ]

Fedha taslim zote zilipwe katika akaunti za shule kwa utaratibu ufuatao na kamwe mzazj
usichanganye malipo haya katika akaunti moja.

() Ada pamoja na michango kuanzia namba 1-11 ilipwe katika akaunti namba 31801100049
yenye jina Nyakato Secondary School Recurrent Account ya Benki ya NMB tawi la
Bukoba

(ii)  Mchango wa ukarabati na samani (namba 12) ulipwe kwenye akaunti 31801100124
yenye jina la Nyakato Secondary School Development Account ya Benki ya NMB
tawi la Bukoba

Ni lazima mwanafunzi afike shuleni na stakabadhi ya malipo (Bank pay- in-slip) ambayo
itawasilishwa kwa mhasibu wa Shule na mzazi atapatiwa risiti. Andika majina sahihi ya
mwanafunzi na mchepuo atakaosoma katika stakabadhi ya malipo.

2. SARE YA SHULE

A. SARE ZINAZOPATIKANA SHULENI
Sare zinazopatikana shuleni na gharama zake ni kama inavyooneshwa kwenye jedwali

S/N | AINA YA NGUO KIASI

1. Sweta moja ya rangi ya damu ya mzee 15,000/=

4. | Tshirt za njano 2 (mbili) 20,000/=
| JUMLA 35,000/=

() NB: Fedha kwa ajili ya sare hapo juu ziweke kwenye akaunti namba 31801100124
Nyakato Secondary School Development Account ya Benki ya NMB tawi la Bukoba.



B.

SARE NA MAHITAJI MENGINE YASIYOPATIKANA SHULENI

Mwanafunzi anatakiwa afike shuleni akiwa na sare na mahitaji mengine kama
ilivyoainishwa hapo chini.

S/N | AINA YA SARE/ MAHITAJI MENGINE |

E Mashati mawili meupe ya mikono mifupi

2. Suruali mbili za rangi nyeusi zinazofunika soksi zenye upana wa sentimeta 21 .
chini l'

3. Viatu vyeusi jozi mbili vyenye visigino vifupi

4. Soksi nyeusi jozi mbili

5 Bukta mbili za rangi ya blun

f Koti moja la rangi nyeusi litakalovaliwa wakati wa usiku

8. Raba za michezo

2 Godoro moja futi 2% kwa inch 3

10. | Mashuka mawili ya rangi ya pinki na blanketi moja

11. | Mto na foronya moja

12. | Chandarua moja

13. | Ndoo moja ya lita 10 (kwa matumizi binafsi)

14. | Taulo ., malapa, sabuni za kutosha, mswaki na dawa ya meno

15. | Sahani, Bakuli , kikombe nusu lita na kijiko .

16. | “Toilet papers™ za kutosha |

17. | Mwavuli !

18. | Sanduku moja imara . |

19. | “Rain Boot” Viatu vya mvua

20. | "Dissecting Kit” kwa wanafunzi wa masomo ya elimu viumbe (Bmlugy}

21. | Vitabu vya masomo ya tahasusi husika i

N.B:

Nguo nyingine zozote haziruhusiwi kabisa shuleni. Mwanafunzi atakayeripoti na nguo
ambazo hazikuainishwa katika fomu hii atalazimika kuzirudisha nyumbani.

MAHITAJI MENGINE YA KITAALUMA:

L O

Nakala ya matokeo ya kidato cha nne (result slip).

Nakala ya cheti cha kuzaliwa (Birth Certificate).

Mkebe wa Hisabati (Mathematical set) na scientific calculator ( kwa michepuo ya
sayansi na jiografia),

Begi la kubebea vitabu na madaftari.

Counter books kumi (Quire three) kwa ajili ya masomo darasani.

Kadi ya bima ya afya (kama anayo).

Madaftari madogo 10 kwa ajili ya mazoezi ya kila siku darasani.

Kalamu za wino, rula na penseli za kutosha.

. Ream 2 ya karatasi aina ya A4 zisizo na mistari (kwa mwaka).

0 Graph pad 1 yenye kurasa 50 ( kwa wanafunzi wa masomo ya sayansi na jiografia).



4. VIFAA VYA USAFI

[li kuwafundisha na kuwajengea wanafunzi wetu tabia va usafl na utunzaji wa mazingira
na pia kuweka shule yetu katika hali ya usafi na mazingira ya kuvutia, mwanafunzi afike
shuleni akiwa na vifaa vifuatavyo:-

' S/N_| AINA YA KIFAA

Kotama

Fyekeo

Jembe

Mopper

Mfagio mgumu wa plastiki ( hard broom)
Mfagio laini wa plastiki (soft broom)
Mifagio 2 ya nje (chelewa), inapatikana pia shuleni kwa
gharama ya Tshs. 2000/=

Ndoo kubwa va lita 20

9. Reki

i (il e Sl o [ o

(= ]

5. VIAMBATISHO
Hakikisha unasoma na kujaza viambatisho vifuatavyo:-
 Fomu ya kupima afya ya mwanafunzi (Ijazwe katika hospitali ya
wilaya/Mkoa),
e Fomu ya maelezo binafsi ya mwanafunzi.
e Sheria za shule.
* Fomu ya kukubali nafasi.

6. SIKU YA KURIPOTI SHULENI
* Kila mwanafunzi aje amevaa sare ya shule iliyoainishwa kwenye fornu hii.

* Siku za kuripoti ni Jumatatu hadi I[jumaa kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 9.30
mchana (muda wa kazi).

* Wanafunzi wanaotoka mikoa ya mbali wanaweza kufika Shuleni siku moja kabla
ya siku ya kuripoti shuleni.
Mwisho, napenda kumkaribisha mwanao katika Shule ya Sekondari ya Nyakato, mahali ambapo
tumelenga kutoa elimu na malezi bora kwa vijana ambao ni nguvukazi ya Taifa letu la Tanzania
kwa siku zijazo. Mwanafunzi ajiandae kwa moyo na ari ya kutaka kuelekezwa, kufundishwa na
kujifunza, Nidhamu, utii, heshima, uwajibikaji na kujituma ni mambo muhimu na ya msingi
sana yanayotiliwa mkazo na kusisitizwa sana katika Shule vetu wakati wote.

Nakutakia mafanikio mema na karibu sana katika Shule ya Sekondari ya Nyakato.,

.........................................................

LABAN D. KANSIMBA
MKUU WA SHULE MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI NYAKAT#
4 EUKOBA



KIAMBATISHO A

SHULE YA SEKONDARI N YAKATO
SHERIA ZA SHULE

katika jamii inayomzunguka ambapo kila mmoja hukubalj kuzifuata bila kuacha, Sheria na
kanuni huainisha bayana haki na wajibu wa kila mmoja katika jamii au taasisi husika. Hata
hivyo, adhabu kwa atakayekiuka au kwenda kinyume na sheria au kanuni zilizokubaliwa na
Jumuiya au taasisi husika huwekwa ili kuleta nidhamu na maendeleo ya pamoja. Hivyo, kama
kila mmoja katika jumuiya husika atazishika na kufuata sheria na kanuni zilizokubalika katika
eneo lake kwa moyo mkunjufi, maisha huwa bora, yenye amani tele na furaha,

Kwa mtazamo huu, Shule ya Sekondari ya Nyakato inazo sheria rahisi sana zinazoelekeza haki
na wajibu wa mwanafunzi atakayechaguliwa kujiunga na shule hij ili aweze kutimiza malengo
yake ya kusoma na kufaulu na hatimaye akajenge familia na taifa lake. Adhabu ya ukiukwaji wa
sheria hizi pia zimewekwa bayana ambapo mzazi na mwanafunzi wanatakiwa kuridhia.

1. HAKI ZA MWANAFUNZI
Mwanafunzi aliyechaguliwa kujiunga na Shule ya Sekondari Nyakato anazo haki zifuatazo:

()  Kufundishwa masomo aliyochagua kwa .Jadi vya vipindi na muda
uliocainishwa katika muhtasari wa kila somo.

(i)  Kupewa majaribio, mazoezi na mitihanj ya kumpima uelewa wake katika
masomo aliyofundishwa kwa wakati na kujiunga na ratiba va shule.

(i) Kuomba ufafanugi kwa Mwalimu husika kwa kutumia taratiby
zilizowekwa na shule kama hakupewa majaribio na mazoez ya kutosha
kulingana na taratibu, kanuni na sheria za shule na taratibu za Wizara ya
Elimu na Mafunzo va Ufundi.

(iv)  Kupatiwa mahali pasafi na salama pa kulala kwa muda wote awapo
shuleni,

(v)  Kupata mlo wa kutosha kwa nyakati zote zinazotakiwa kama
ilivyoainishwa katika ratiba va shule.

(vi)  Kupata matibabu wakati anapougua kwa kufuata taratiby zilizopo shuleni,

(vii)  Kulindwa dhidj ya ajali wakati wote awapo shuleni,

i



(viii)

Kuadhibiwa kwa kushindwa kutimiza wajibu wake au kufuata sheria na
taratibu za shule hii au za nchi.

2. WAJIBU WA MWANAFUNZI

(1)
(ii)
(i11)
(iv)
v)
(vi)

(vii)
(viii)
(ix)
(x)
(x1)

(xii)

(xiii)
(xiv)
(xv)

(xvi)

Kujifunza kwa bidii na maarifa ili kufauliu masomo yote anayosoma kwa
kiwango cha alama 55% na kuendelea.

Kutii kwa moyo wa dhati sheria za nchi. za serikali za mitaa, kijiji pamoj
na za shule wakati wote awapo shuleni.

Kuvaa sare ya shule wakati wote awapo katika mazingira ya shule na
anaposafiri wakati wa likizo.

Kufanya mazoezi, majaribio na mitihanj vote iliyoainishwa katika ratiba
va shule.

Kuhudhuria stadi ya usiku kila siku bila kukosa ili kujiandaa vyema na
mitihani na majaribio yote ikiwemo mitihani ya Taifa,

Kutunza, kuheshimu na kuthamini mali za shule, mali za wenzake pamoja
na mali zake mwenyewe kwa kuhakikisha kila kifaa mfano, madawati,
meza, vifaa vya usafi n.k. vimehifadhiwa mahali panapotakiwa na katika
hali ya usafi.

Kutii na kuitika mara asikiapo mlio wa kengele inayomtaka afanye jambo
fulani lililoelekezwa katika ratiba ya shule.

Kupata milo yote ya chakula bila kukosa kwa kisingizio chochote kama
siyo ugonjwa ambao umethibitshwa na daktari.

Kuhudhuria masomo yote yafundishwayo darasani bila kukosa wala
kuchelewa.

Kulinda na kufanya usafi wa mazingira ya shule kulingana na taratibu na
mpangilio uliowekwa na shule na akae eneo lake akaguliwe.

Kutotupa taka ovyo, kuokota taka zilizotupwa hovyo na kuhifadhi katika
pipa la taka katika eneo husika.

Kuwatii walimu, wafanyakazi wasio walimu na viongozi wa baraza la
wanafunzi bila ubishi wala manung'uniko na kufuata maelekezo yote
yatolewayo na walimu pamoja na viongozi wa baraza la wanafunzi.
Kuhudhuria ibada na sara kwa muda uliopangwa na katika eneo husika
kwa dhehebu lake kulingana na ratiba na taratibu za shule.

Kutunza na kuheshimu muda kwa kutembea haraka/kukimbia wakati
Wwote anapoelekea eneo lolote ndani ya shule au nje ya shule.

Kutunza nishati ya umeme kwa kuzima taa baada va kumaliza matumizi
yake, Mf. madarasani na mabwenini.

Kutunza maji kwa kutunza na kufunga bomba baada ya kumaliza
matumizi yake.



(xvii)

Kufanya mazoezi kwa kukimbia mchakamchaka asubuhi kila siku za
masomo bila kukosa kwa kisingizio chochote isipokuwa ugonjwa
uliothibitishwa na daktari kwa ajili ya kuchangamsha mwili na akili.

3. WAJIBU WA MZAZI

Kila mzazi mwenye mwanafunzi katika shule ya Sekondari Nyakato ana wajibu ufuatao kwa
mwanaye na kwa shule:

(i)

(i)

(1i1)

(iv)

(v)

Kulipa ada na michango yote kwa ajili ya masomo ya mwanaye kwa
wakati na kwa kiwango kilichoainishwa katika barua ya kujiunga na shule
na nakala nyingine zinazotumwa kwa wazazi kila muhula.

Kushirikiana na walimu na walezi kufuatilia na kudhibiti mwenendo na
tabia ya mwanaye kwa kutoa maonyo na makaripio kwa wakati muafaka
kadri atakavyotakiwa au kuelekezwa na uogozi wa shule.

Kushirikiana na walimu kufuatilia taaluma ya mwanaye kwa kumpa
mahitaji muhimu na mazingira salama ya kumuwezesha kusoma kwa
utuliva, kutoa karipio endapo maendeleo ya kitaakuma ya mioto sio
mazuri pamoja na kushiriki kubuni na kutekeleza mbinu bora za kuongeza
kiwango cha ufaulu kwa wanafunzi wote.

Kuhakikisha mwanaye anapata malezi bora wakati wote awapo nyumbani
kwa kudhibiti tabia ya uvivu na uzururaji inayosababisha wanafunzi
kujiunga katika makundi rika na hatimaye kuwasababisha kuiga tabia
mbaya na kujiingiza katika mazingira hatarishi.

Kupata ripoti ya maendeleo ya Taaluma ya mtoto wake kwa wakati
muafaka, kuhoji maendeleo duni ya mtoto wake na kupongeza walezi na
walimu kwa maendeleo mazuri ya mtoto wake,

Mzazi ambaye hatatimiza wajibu wake ipasavyo atasababisha matatizo na usumbufu kwake na
mwanaye kwani mwanafunzi atarudishiwa nyumbani hadi hapo mzazi atakapoonesha
ushirikiano wa dhati wa kumlea mtoto wake. Hivyo mzazi timiza wajibu wako kwa wakati bila
kusukuma kwa faida yako, ya mwanao na ya taifa zima.

4. TARATIBU NA KANUNI ZA KILA SIKU.

Taratibu na kanuni hizi zifuatwe na kila mwanafunzi bila kusita na kwa wakati wote awapo
shuleni. Kukiukwa kwa taratibu na kanuni hizi kutamsababisha mwanafunzi kupewa adhabu
kali ikiwemo kurudishwa nyumbani.

(i)  Mwanafunzi avae sare za shule wakati wote wa siku za masomo na siku za ibada. Baada
ya masomo na siku za Jumamosi na Jumapili atavaa mavazi yaliyoainishwa.



(i)

(iii)

(iv)
(v)

(vi)
(vii)

(viil)

(xvi)

Mwanafunzi hataruhusiwa kuvaa kandambili au viatu vya aina nyingine wakati akiwa
katika sare rasmi ya shule tofauti na viatu alivyoagizwa.

Mwanafunzi hatarusiwa kutoka nje ya shule bila ruhusa iliyoidhinishwa na Mkuu wa
Shule au Makamu Mkuu wa Shule pamoja na mwalimu wa zamu na kuthibitishwa na
mwalimu wa darasa.

Ni marufuku kabisa mwanafunzi kuingia kwenye nyumba ya mtumishi yeyote kwa
sababu yoyote ile mchana au usiku, isipokuwa kwa kibali cha mwalimu wa zamu.

Ikiwa mwanafunzi ana matatizo ya kinidhamu, kifamilia au ugonjwa ni mzazi pekee
ambaye picha yake ipo katika maelezo ya mwanafunzi atakayewajibika kufika shuleni
kumchukua, kusikiliza, na kujadiliana na walimu kuhusu nidhamu au ugonjwa wa
mwanaye. Mtu mwingine yeyote yule hatakabidhiwa wala kujadili matatizo va mioto
asiye wake.

Kila mwanafunzi anatakiwa kulala katika kitanda na bweni alilopangiwa muda wote
awapo shuleni.

Mwanafunzi kuhama bweni na kulala wawili ni kosa kubwa na ataadhibiwa vikali
akibainika.

Vyakula na milo yote iliwe katika bwalo la chakula na vifaa vya chakula vitunzwe vizuri
bwaloni.

Kila mwanafunzi anatakiwa kupata mlo wake katika meza yake aliyopangiwa na
atawajibika kuisafisha kila mlo kwa utaratibu waliojiwekea,

Jikoni ni mahali pa kutengeneza chakula, hivyo panatakiwa kuwa safi wakati wote.
Wanafunzi hawaruhusiwi kuingia jikoni bila sababu va msingi.

Vifaa vyote vya umeme kama vile redio, pasi na kamera nk. havirusiwi kwa mwanafunzi
anapokuwa shuleni.

Mwanafunzi atakayelazimika kulala kwa ajili ya ugonjwa ni lazima apate uthibitisho wa
daktari kutoka katika hospitali inayotambuliwa na serikali.

Mwanafunzi atakayeugua akiwa darasani na kuhitaji kupata matibabu katika zahanati ya
shule anatakiwa kupata kibali kutoka kwa mwalimu wa darasa au wa zamu.

Wageni hawaruhusiwi kuonana na wanafunzi wakati wa masomo. Mzazi atakayehitaji
kutoa mahitaji yoyote kwa mwanaye atapokelewa na mlinzi au mwalimu wa zamu
ambaye atayawasilisha kwa mwanafunzi kwa utaratibu maalumu uliopangwa .
Mwanafunzi atakayeripoti shuleni baada ya saa kumi jioni wakati wa kufungua shule au
apewapo ruhusa ya kwenda nje ya shule kwa sababu yoyote ile ATARUDISHWA
NYUMBANI na atalazimika kufika shuleni na mzazi au mlezi kwa ajili ya kutoa
maelezo na sababu za kuchelewa kuripoti shuleni. Hatua zaidi zitachukuliwa iwapo
maelezo ya mzazi au mlezi hayataridhisha.

Uharibifu wa mali za shule/umma wa aina yoyote ile mhusika au kundi husika,
watagharimia urejeshwaji wa mali/samani/miundo mbinu kwa gharama zake/zao.



5. MAKOSA YATAKAYOMSABABISHA MWANAFUNZI AFUKUZWE
SHULE MARA MOJA

(i) Wizi wa mali ya shule au ya mwanafuzi mwenzake.
(i) Kuingia na SIMU shuleni au kukutwa akiongea na simu bila kupata kibali kutoka kwa
Mkuu wa shule/ Makamu Mkuu wa shule .
(i11)  Uasherati na uzinzi nje na ndani ya shule.
(iv)  Ulevi wa pombe au madawa ya kulevya.
(v)  Kuingia mahali panapouzwa kileo/pombe.
(vi)  Kuvuta sigara, kutafuna mirungi na kuvuta ugoro.
(vil) Kutoa lugha va matusi hadharani au kwa kificho kwa walimu na wanafunzi wenzake.
(viii) Kupigana hadharani au kutishia kumpiga mwanafunzi mwingine kwa sababu yoyote ile.
(ix) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma, miundombinu ya shule au mali za wanafunzi
wenzake.
(x)  Utoro kuanzia siku moja na kuendelea, mwanafunzi kulala nje ya shule baada ya kupewa
ruhusa ya kutwa.
(xi)  Kuchochea au kushiriki katika mgomo wowote au mikutano isivo rasmi.
(xii) Kuingia shuleni na vyakula apewapo ruhusa au urudipo kutoka likizo.
(xiii) Kugomea adhabu halali iliyotolewa na viongozi wa baraza la wanafunzi, kiongozi wa
darasa, mwalimu au mtumishi yoyote mwenye mamlaka.
(xiv) Kutohudhuria masomo darasani kwa muda wa siku 90 mfululizo.

Kila mzazi asome kwa makini sheria na taratibu hizi akiwa na mwanaye na ahakikishe
amemsaidia mwanaye kuzielewa kwa ajili ya kuzifuata kwa makini. Baada ya kuzielewa. mzazi
na mwanafunzi wasaini kukubaliana nazo pamoja na adhabu zinazoambatana nazo. Mzazi na
mwanafunzi wasaini nakala tatu (3) za sheria hizi, nakala moja ibaki na mzazi, nakala halisi
irudishwe shuleni na nakala moja ibaki na mwanafunzi kwa ajili ya kujikumbusha kila siku.



AHADI YA MZAZI

T Ty mzazimlezi wa .......cocooevniiinnnn.. nimezisoma
sheria za shule nikiwa na mwanangu na kujadili pamoja naye na amezielewa. Ninakubaliana
kushirikiana na uongozi wa Shule katika malezi ya mwanangu na nitakubaliana na adhabu
yoyote itakayoamuliwa na uongozi wa Shule pale mwanangu atakapokiuka mojawapo ya
sheria na kanuni hizi.

AHADI YA MWANAFUNZI

7, 1. wa kidato cha ......... nimesoma kwa makini sheria na
taratibu za Shule nikiwa na mzazi/mlezi wangu. Nimejadiliana naye na nimezielewa vizuri
kabisa. Ninaahidi kuwa nitazifuata, na endapo nitakiuka mojawapo ya sheria na taratibu hizi
hatua zichukuliwe dhidi yangu. Ewe mwenyezi Mungu nisaidie.

...........................

...........................

Ni imani yangu kuwa utafuata taratibu hizi ili uweze kujifunza kwa bidii kwa mafanikio
yaliyo bora.

Nakutakia kila la heri na karibu sana Nyakato Sekondari.

-------------------------------------------------------------

LABAN D. KANSIMBA

MKUU WA SHULE
MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI NYAKAT®
EUKCBA



KIAMBATISHO B
Shule ya Sekondari Nyakato
S.L.P 6, Bukoba. Simu: 0622798629/0673372107/0627023892
Baruapepe: secondarynyakato@yahoo.com

MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI
HABARI ZA MWANAFUNZI

..................................................................................

......................................................................................
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HABARI ZINAZOWAHUSU WAZAZI/WALEZI

1, e 1 bR ORI cuicosinnns s S 0 e e e
BBREIL caounimomiasss cossmsse s i, Namba yasimu................oooiviiiniiniiinn.,
Kazi ya baba mzazi/mlezi .............ccoovuuevvvnereeevnseenns

Yuko hai? Ndiyo /Hapana (kata isiyohusika)

2. Jina la mama mzazi/mlezi................oooooiimiemmieseeseoei o
ANUANT ..o ieeecieevneninns SRR A vl
Kazi ya mama mzazi/mlezi ...............cooeoevviviviiniiiinin,

Yuko hai? Ndiyo /Hapana (kata isiyohusika)

Picha ya baba Picha ya mama
mzazi/miezi mazazi/mlezi

3. Ndugu wa karibu aliyeidhinishwa na mzazi/mlezi anayeweza kupewa taarifa za
matatizo ya mwanafunzi kwa haraka endapo mzazi/mlezi hatapatikana.

N Y T ANUANT o.evviniiiniiiiiiniienanns
L
e T Ty S Uhusiano na mwanafunzi ...................

Picha ya ndugu
wa karibu




KIAMBATISHO C
PRESIDENT’S OFFICE
LOCAL GOVERNMENT AND REGIONAL ADMINISTRATION
BURKOBA DISTRICT COUNCIL
NYAKATO SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM

PART I: PERSONAL PARTICULARS (To be filled by the student)

BATAIE s msinissessiimis sy Othec B ...
AR cecveerisrinnen S€X iviiivcsiiniiiciiin, Combination ..o, Sehool.. oo
PARTY II

(To be completed by a medieal officer)

Student's name............

Blood Examination: Haemaglobin.............
Any abnormalities notes...............

Stool Examination..........cc............
Urinalysis. civsiniiing

T.B.Test (If negative Immunizations given).......

| O

Chest..........

Any chronie complaints not noted above e.g
Asthma..........

Headache...........co.on...

Skin diseases ete...........

WERRL s snasG



e -

Also anything else that the school staff should know

D R e s e s e A s A oS R SRR e
.....
AR I Ny R I I T I I U A R I Y R ] AR b s ErE FA s EE e m

In case of Bilharzias it is recommended that student should attend the Bilharzias clinic before they
come to school............ D ey S

I certify that I have examined the above student and recommend that she is fit/unfit 1o pursue
Secondary education.

Name and Signature of examiner.................occoovvvsovvomoe

BTG T S

Date. . ciamiminmtigs: ... Official BERBAR. o corpnnsusnns i



KIAMBATISHO D
Shule ya Sekondari Nyakato
S.L.P 217, Bukoba. Simu: 0622798629/0673372107/06270235892
Baruapepe: secondarynyakato@yahoo.com
FOMU YA KUKUBALI NAFASI

B v avsvssimmuveinssamor s s nses nakubali nafasi va kidato cha tano niliyopewa katika Shule ya
Sekondari Nyakato. Ninaahidi kutii na kufuata kwa uaminifu sheria na taratibu zote za Shule, kujifunza
kwa bidii, juhudi na maarifa kwa uwezo wangu wote ili kutimiza lengo la kufaulu kwa kiwango cha juu
kwa faida yangu, familia yangu na Taifa kwa ujumla. Ninaahidi kuripoti shuleni siku iliyopangwa bila
kuchelewa,

Anuani ya kudumu ya mzazi /mlezi

Sahihi ya mwanafunzi........ccovmvieneemsiiss
Sahihi yamzazi........ooveveviciininniininnns
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