

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI MKUU**



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

TANGAZO:

Ofisi ya Waziri Mkuu - TAMISEMI inatangaza orodha ya Majina 144 ya watumishi wa Umma waliohamishwa katika Mamlaka za Serikali za Mitaa nchini Septemba 2015. Pamoja na watumishi 76 ambao ni marekebisho mbalimbali.

Maelekezo yote muhimu yapo katika barua ambayo kila mtumishi atapatiwa kupitia kwa Wakurugenzi wa Mamlaka wanazotoka.

Imetolewa na: -

**OFISI YA WAZIRI MKUU - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI
ZA MITAA.**