

**RATIBA YA MATUKIO KATIKA IDARA MBALIMBALI ZA OFISI YA RAIS  
TAMISEMI**

N A	IDARA	TUKIO	LENGO	TAREH E	MAHALI
1	IDARA YA SERIKALI ZA MITAA OFISI YA RAIS-TAMISEMI(DLG)	<p>&gt;KIKAO CHA KAZI CHA KUPOKEA MATOKEO YA TATHIMINI YA RASILIMALI WATU KATIKA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA KATIKA SEKTA YA ELIMU ,KILIMO NA MAJI</p> <p>&gt;WAHUSIKA: MAAFISA WATUMISHI KUTOKA MAKETE,BAHI ,RORYA,CHUNYA NA WILAYA YA GAIRO AFISA KILIMO ,SENGEREMA AFISA UVUVI,KISHAPU AFISA MIFUGO,IRINGA MKUU WA IDARA YA MAJI,NANYAMBA AFISA ELIMU SHULE ZA MSINGI,KALAMBO AFISA ELIMU SHULE ZA SEKONDARI.</p>	SERIKALI KWA KUSHIRIKIANA NA MRADI WA KUBORESHA MIFUMO YA UTENDAJI KAZI(PS3) INAFANYA MABORESHO YA MIFUMO YA KAZI KATIKA ENEO LA USIMAMIZI WA WATUMISHI NA UTENDAJI KAZI	20/7/2017 MPAKA 21/7/2017	DODOMA
2	IDARA YA URATIBU WA KISEKTA(DSC)	<p>&gt;KIKAO CHA IDARA YA MUNGILIANO WA IDARA MBALIMBALI(YAO)</p> <p>&gt;WAHUSIKA:DUD,DLG,DRA</p>	KUPITIA ANDIKO LA AWALI LA MRADI WA LED (MAENDELEO YA UCHUMI YA KIJAMII ) AMBAO UNAFADHILIWA NA MRADI WA DFID UNAOFADHILIWA NA UINGEREZA.	20/7/2017	OFISI YA RAIS - TAMISEMI DODOMA
3	IDARA YA ELIMU(DEA)	<p>&gt;KUFUNGA MAFUNZO YA WALIMU WA ELIMU MAALUM KWA SHULE ZA MSINGI</p> <p>&gt;ATAYEFUNGA KATIBU</p>	KUFUNGA MAFUNZO YA ELIMU HIYO	18/7/2017	CHUO CHA UALIMU KIGURU NYEMBE,M OROGORO

		MKUU WA OFISI YA RAIS TAMISEMI MHANDISI MUSSA IYOMBE			
4	IDARA YA MIPANGO MIJI(DUD)	>ZOEZI ENDELEVU LA MPANGO SHIRIKISHI KATIKA MIJI MIDOGO INAYOCHIPUKIA KWA HALMASHAURI MBALIMBALI	>AMBAPO MAELEKEZO HAYO YALIELEKEZWA NCHI NZIMA KWA WAKURUGENZI WA HALMASHAURI MBALIMBALI AMBAPO KWA SASA WANAPIMA PWANI,DODOMA NA TABORA	ZOEZI ENDEL EVU KUANZ IA JANUA RI -2017	NCHI NZIMA